• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách mod tai nghe cho dòng X1?

hoangnam1002hn

Active Member
chả là em bị rơi mất cái tai nghe.mua cái tai nghe HPM-82 nhưng khốn lỗi giắc của x1 lại là 3.5 của sony thì lại là giắc chuyên dụng.em muốn mod lại đầu giắc bằng giắc 3.5 không biết có được không.em cũng mua thêm 1 bộ tai nghe của N95 về nhưng chỉ nghe nhạc chứ không thẻ nghe gọi được tức là có nghe thấy tiếng bên kia nhưng bên kia thì không nghe thấy tiếng bên này.bác nào có cao kiến giúp em với.hoặc chỉ cho em loại giắc nghe gọi cho dòng này mua ở đâu vậy. cắm ơn các bro trước nhé

thekhoa202302

mình mới mua cái tai nghe cho X1 nè! có 100k chứ nhiêu. nghe gọi, music đề ổn hết!

hoangnam1002hn

Active Member
em ở hải phòng lên không có thấy bán bác ạ.bác nào biết ở hải phòng bán chỗ nào không ahj

nghoangtienloc

ra mua thử tai nghe của nokia, loại xịn tí, nghe ầm ầm... bấm nút giữa nhận cuộc gọi okie. đang xài nè, chứ tai zin của sony thì mơ đi cũng chằng có, toàn đồ lô...