• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách nạp lại boot cho acer liquid s100

0917333990

tình hình là tối wa oánh chén tưng bừng về e lôi e liquid ra vật lộn (uprom) loanh quanh thế nào thành lỗi mất boot, lỗi recover j j nữa í
liệu bây giờ có cách nào nạp lại boot cho e nó k ?
có bác nào đi ngang qua biết chỉ giáo dùm e
e thương e nó quá giờ bật lên chỉ lên hình thằng robot xanh lè bị cát chân tay thui X_XX_XX_XX_XX_X

xuantruongqltt

tình hình là tối wa oánh chén tưng bừng về e lôi e liquid ra vật lộn (uprom) loanh quanh thế nào thành lỗi mất boot, lỗi recover j j nữa í
e thương e nó quá giờ bật lên chỉ lên hình thằng robot xanh lè bị cát chân tay thui X_XX_XX_XX_XX_X

Ui he he. cái này vẫn cứu đc hôm trước em cung phải mần con này của ông anh suốt từ 15h tới 21h mới xong
Room Stock của nó là 2.1 em đưa lên không nhớ rõ là room mấy chấm nhưng chết thẳng cẳng, rồi lại đi tìm room stock 2.1 Up thế là ok
Up bằng recovery đó đó bác ah.

xuantruongqltt

Ui he he. cái này vẫn cứu đc hôm trước em cung phải mần con này của ông anh suốt từ 15h tới 21h mới xong
Room Stock của nó là 2.1 em đưa lên không nhớ rõ là room mấy chấm nhưng chết thẳng cẳng, rồi lại đi tìm room stock 2.1 Up thế là ok
Up bằng recovery đó đó bác ah.

S

sinhpt

Guest
con này mình cũng bị lỗi như bạn vào hôm qua! 14/4/13
cũng không khởi động được android và recovery
mình sửa bằng các là vào boot của máy clean boot là lại khởi động bình thường
cách vào là ấn đồng thời nút volum + và - rùi ấn nút nguồn đợi khi vào được boot thì bỏ tay ra. sau chọn clean boot> yes thế là xong!

Last edited by a moderator: