• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách tạo nhạc chuông tin nhắn cho iPhone

tatsuya_rai

bác ơi em muốn add cai nhạc chuông tin nhắn đó vô cái file của theme mình xài luôn thì làm cách nào voi iphone pc suite chỉ e với......thanks

vuonghuy89

anh ơi vì sao em sync vào nó không vô nhạc chuông mà nó chỉ vào phần ca nhạc trong máy nhỉ chi dùm em với

HuynhThanh

anh ơi vì sao em sync vào nó không vô nhạc chuông mà nó chỉ vào phần ca nhạc trong máy nhỉ chi dùm em với

Bản phải dùng Wincsp, ifunbox... chép vào /System/Library/Audio/UISounds để thay thế! Đọc kỹ hướng dẫn nhé bạn!

IPHONE12

bác ơi em muốn add cai nhạc chuông tin nhắn đó vô cái file của theme mình xài luôn thì làm cách nào voi iphone pc suite chỉ e với......thanks

tao 1 muc tên UISounds trong theme ďang xài.rôi chép file sms...aif vào là ok

Jay_Wong

làm được nhạc chuông tin nhắn rùi.lúc vo setting nghe lớn lắm.mà người ta nhắn tin toi' thì nhỏ xíu.hixhix.

lesud

mình làm theo cách 1, chép file vào Iphone, đè lên file có sẵn trong đó thì IP không có tiếng, nếu chép lại file cũ thì có :(

lesud

Thực hiện theo cách 2 đã tạo được nhạc chuông tin nhắn cho em nó rồi :D