• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÀI TIẾNG VIỆT CHO X10

phongmos

Mình vừa mua được chiếc X10 tại cửa hàng( Mình ở NGA) vì là hàng cũ lên kg thể vào market vì kg cách nào thay đổi tài khoản GMAIL rất nhiều thứ cần kg làm đc,?mình đã dùng iphone lên cũng biết 1 vài thủ thuật,và qua diễn đàn học hỏi,mình cũng làm mọi cách nhưng đành bó tay kg thay đổi được acc GMAIL?nếu bây giờ mình phải làm thế nào để cài tiếng việt cho X10?các bạn đọc xong giúp mình nhe:cool:thanhks

vipboy_9x

Moderator
Mình vừa mua được chiếc X10 tại cửa hàng( Mình ở NGA) vì là hàng cũ lên kg thể vào market vì kg cách nào thay đổi tài khoản GMAIL rất nhiều thứ cần kg làm đc,?mình đã dùng iphone lên cũng biết 1 vài thủ thuật,và qua diễn đàn học hỏi,mình cũng làm mọi cách nhưng đành bó tay kg thay đổi được acc GMAIL?nếu bây giờ mình phải làm thế nào để cài tiếng việt cho X10?các bạn đọc xong giúp mình nhe:cool:thanhks
đối với Dòng máy Android thì bạn muốn thay đổi địa chỉ Gmail mặc định chỉ có một cách Duy nhất là bạn phải Format máy lại rùi Setup lại từ đầu rùi điền tài Khoản Gmail của bạn vào để sử Dụng.

2Land

Cũng mới mua e X10 , đang muốn cài tiếng việt, bác nào biết xin chỉ giúp.

hoangduy89

chào bác!bác đang sd x10.nhưng là android mấy.nếu là 1.6 thì up lên 2.1 đi.không cần backup nha.thì xẽ xóa đc tất cả dư liệu củ của mấy,đồng thời sd đc 2.1 tuyệt lám.còn nếu là đang sd 2.1 rùi thì củng làm tưng tự vẩn cứ up lại 2.1.KHÔNG CẦN BACKUP AND RÉTORE ĐÂU NHA.chúc bác thành công

thegioi2hand

chào bác!bác đang sd x10.nhưng là android mấy.nếu là 1.6 thì up lên 2.1 đi.không cần backup nha.thì xẽ xóa đc tất cả dư liệu củ của mấy,đồng thời sd đc 2.1 tuyệt lám.còn nếu là đang sd 2.1 rùi thì củng làm tưng tự vẩn cứ up lại 2.1.KHÔNG CẦN BACKUP AND RÉTORE ĐÂU NHA.chúc bác thành công
Làm gì mà phiền phức vậy, chủ thớt đã ko biết cách thay đổi acc gmail máy thì bác nghĩ bác ấy có khả năng up rom ko?
P/s chủ thớt : bạn cứ việc Hard-reset máy lại là có thể thay đổi đc