• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài tiếng Việt N73 đơn giản (Dùng ngay)

Status
Không mở trả lời sau này.

Vothien123456

Bác Thien àh!
Sao em đã làm đúng như bác hướng dẫn rồi,máy chạy rất good nhưng đc có 2 ngày máy lại tự nhiên chuyển sang một nửa Tiếng Anh một nửa TiếngViệt ah! Em tắt nguồn khởi độg lại thì đc.
Mong bác sớm cho ra bản hoàn thiện hơn.

- Là do chép File RPDomain trên thẻ nhớ cái trên máy thì xài ok hết đặc biệt khi apply rồi ko nên di chuyển hoặc bỏ apply trong patch nếu xảy ra thì sẽ lỗi như bạn đã nói và nêu trên.

Xác nhận chữ ký vothien12456

Chỉnh sửa cuối:

hanhoai

Bác nào giúp Em với , Tình hình là Em khi cài đặt xong 3 tập tin này :
1. Cài đặt JbakTaskMan1.37

2. Cài đặt RPDomainPlus v2.03_VN-New

3. Cài đặt TV-N73 tuy chon

Rồi tắt ngồn khởi động lại thì máy bị treo chỉ lên chữ NOKIA và đứng im 1 lúc rồi tắt luôn . Ko khởi động được điện thoại nữa . Híc híc bây giờ phải làm sao để bật nguồn được đây.
Rất mong các Bác chỉ giúp Em với .Thanks nhiều !!

hanhoai

bạn thử cám sạc để máy chạy ở chế độ sạc cứu thử xem!
Cứu như thế nào hả bạn ? Nó cứ lên chữ NOKIA 1 lúc rồi tắ ngóm luôn . bạn có thể hướng dẫn cho mình kỹ hơn được ko ? Thaks bạn trước

AndyCuong

Supper Moderators
Bác nào giúp Em với , Tình hình là Em khi cài đặt xong 3 tập tin này :
1. Cài đặt JbakTaskMan1.37

2. Cài đặt RPDomainPlus v2.03_VN-New

3. Cài đặt TV-N73 tuy chon

Rồi tắt ngồn khởi động lại thì máy bị treo chỉ lên chữ NOKIA và đứng im 1 lúc rồi tắt luôn . Ko khởi động được điện thoại nữa . Híc híc bây giờ phải làm sao để bật nguồn được đây.
Rất mong các Bác chỉ giúp Em với .Thanks nhiều !!

bạn 4mat 4 ngón là hết àh .

leminhhai111

Cứu như thế nào hả bạn ? Nó cứ lên chữ NOKIA 1 lúc rồi tắ ngóm luôn . bạn có thể hướng dẫn cho mình kỹ hơn được ko ? Thaks bạn trước
Tắt nguồn cắm sạc thử đợi khỏang 5 phút

hanhoai

bạn 4mat 4 ngón là hết àh .
Đã format cả chục lần vẫn ko được . Format = 4 ngón ý , vẫn thế . Máy vẫn ko chịu lên nguồn . Cứ hiện chữ NOKIA 1 lúc rồi lại tắt lun . Mong bạn giúp đỡ mình với . Thaks nhìu .

AndyCuong

Supper Moderators
Đã format cả chục lần vẫn ko được . Format = 4 ngón ý , vẫn thế . Máy vẫn ko chịu lên nguồn . Cứ hiện chữ NOKIA 1 lúc rồi lại tắt lun . Mong bạn giúp đỡ mình với . Thaks nhìu .

bạn tháo thẻ nhớ ra , rùi 4mat ngón là hết àh.

hanhoai

Đã cắm sạc đợi 1 lúc và bật nguồn nhưng vẫn ko chịu lên nguồn . Tình hình này là bị làm sao vậy nhỉ mấy Bác ?

Namluaht

4mat 4 ngón thì phải nhờ 2 người cho chắc, nếu chỉ cài có 3 file đó thì 4mat 4 ngón là ok 100%. Chỉ sợ là bạn chép OPDAutostart.exe thì bó tay, chỉ chạy lại PM thôi.

hanhoai

4mat 4 ngón thì phải nhờ 2 người cho chắc, nếu chỉ cài có 3 file đó thì 4mat 4 ngón là ok 100%. Chỉ sợ là bạn chép OPDAutostart.exe thì bó tay, chỉ chạy lại PM thôi.
Mình chỉ cài có 3 file đó thôi . Nhưng khi Format 4 ngón mà nó cứ chơ ra ko chịu bật nguồn . Thế mới đau chứ . Vậy bây giờ chạy lại PM thì làm sao đây hả Bạn ?

Status
Không mở trả lời sau này.