• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CallRec v4.0 - GHI ÂM CUỘC GỌI CHO Treo 650/680

PhamQuang

Manager
CallRec v4.0 for Treo 650/680

Phần mềm ghi âm cuộc gọi mới nhất cho Treo 650/680, v4.0.
Có MTK kèm theo.
- Cài phần mềm trial.
- Cài MTK để lấy chìa.
- Đăng ký và Enjoy!!!

Phần mềm + MTK tải theo Link:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=158

vietgamo

phan mem nay co chay duoc tren Treo 600 khong ha cac bac

Nhớ gõ tiếng việt có dấu nhé .

Last edited by a moderator:

MrTrung

phan mem nay co chay duoc tren Treo 600 khong ha cac bac

Bạn không nhìn thấy PhamQuang nói là chạy được Treo 650/680 mà còn hỏi . Lần sau đọc kĩ rồi hãy hỏi bạn nhé . Và hãy đọc qui định của diễn đàn trước khi post bài bạn nhé nhớ viết tiếng việt có dấu . Nếu ko có dấu sẽ bị del đó .
Chúc vui

duythan

Treo 600 cũng có những phần mềm ứng dụng để thâu âm. Thí dụ như mVoice,Soundrec,Personal Audio Recorder ..

dlam1981

Cho em giải thích một chút về mở khóa cái Sòt này!
1. Cài bản trial
2. Cài MTK
3. Chạy Soft nhập Code bất kì nó sẽ hiện ra chì khóa cho bạn! Nhớ cái khóa đó
4. Remove Soft
5. Cài lại bản Trial và nhập khóa vừa có!

Em làm như vậy nó mới chịu đó!

kookyky

Tại sao soft này kô DL được nữa rồi, pls upload lại. Nếu có lấy xuống được cũng kô mở ra được vì file này có ".php". Help.....
Thanks

MrTrung

Tại sao soft này kô DL được nữa rồi, pls upload lại. Nếu có lấy xuống được cũng kô mở ra được vì file này có ".php". Help.....
Thanks

Bạn có nhầm không bạn. Link của diễn đàn mà hỏng được ah :)) :)) :)) :)) Kiểm tra lại đi bạn nhé. Trước khi download hãy tất cả các chương trình hỗ trợ Download đi đã nhé. Chúc may mắn. ;;) ;;) ;;) ;;)

kookyky

Bạn có nhầm không bạn. Link của diễn đàn mà hỏng được ah :)) :)) :)) :)) Kiểm tra lại đi bạn nhé. Trước khi download hãy tất cả các chương trình hỗ trợ Download đi đã nhé. Chúc may mắn. ;;) ;;) ;;) ;;)

Link thì không chết nhưng khi DL xong thi` không mở ra được, lý do là cái đuôi của file đó lạ quá ".PHP" là gi` kô biết.....chịu thua, pls help.

MrTrung

Link thì không chết nhưng khi DL xong thi` không mở ra được, lý do là cái đuôi của file đó lạ quá ".PHP" là gi` kô biết.....chịu thua, pls help.

Chiểu theo nguyện vọng vủa bạn mình đã Download thử và dùng rất tốt tất cả các việc giải nén hay mọi vấn đề đều tốt. Ko xuất hiện bất cứ lỗi gì cả. Bạn hãy ktra lại đi nhé. Chúc may mắn. :| :| :| :|

wert109

Các pro cho em hỏi,treo 600 thì dùng phần mềm nào ghi âm là tốt nhất,
em dùng Mvoice thấy ghi âm tệ quá.
Thu âm cuộc gọi ,chỉ thấy tiếng mình thôi,người ta ko nghe thấy gì .

kookyky

Cũng giống như phần mềm call rec này vậy thôi, mình nghe tiếng của chính mình nói và nghe toàn âm thanh léo nhéo ở đường dây bên kia...buồn thiệt, ráng chờ thời gian sẽ có version mới tốt hơn nghe.

whynot

Nói chung đối với Treo650 việc ghi âm cũng chỉ ở mức độ chấp nhận thôi, treo 650 dùng callrecord 4.0 ghi tâm khá tốt, nếu các bác có nhu cầu ghi âm như vậy thì phải tìm con khác thôi, Nokia có lẽ phục vụ tốt. Palm dùng cho những việc khác và rất tốt cho những nhu cầu công việc cá nhân nói chung.

tjenvjnh

Sao mình load cái này không được vậy bạn, nó thông báo như thế này :
bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.

Thanhha_2602

Sao mình load cái này không được vậy bạn, nó thông báo như thế này :
bạn không có quyền vào trang này có thể có những lý do sau:

Quyền thành viên của bạn không thể sử dụng chức năng này hoặc bạn đang thử thay đổi nội dung Bài viết của thành viên khác?
Quyền thành viên của bạn không thể vào Khu vực này. Hãy xem thông báo trong Phòng họp PDAVIET.
Bạn đã Đăng ký nhưng chưa xác nhận việc Đăng ký qua thông tin gởi đến Email, nếu vậy xin lại coi hộp Mail của bạn. Có thể nằm trong hộp Spam/Bulk.

Như vậy có nghĩa là số bài viết của bạn chưa đủ để được quyền dow<tối thiểu là 10 bài viết có ích>.Bạn nên đọc kỹ thông báo trong PHÒNG HỌP PDAVIET đi nhé:)

tjenvjnh

Lúc này ít ai xài Palm quá, diễn đàn ít ai trả lời quá, hình như chuyển qua xài Blackberry hết rồi thì phải, phần mềm này rất hay, mình rất thích..đã xài bản thử, nhưng load ở đây thì không được, bài viết của mình đủ 10 rồi, nhưng vẫn không load được.

Chỉnh sửa cuối:

ngaxeo

Dạo này mọi người không còn quan tâm nhiều đến palm nữa thì ohải.