• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera360 Ultimate - Chụp ảnh với nhiều hiệu ứng tùy chọn (Cập nhật v3.9)

yeskia

Moderator
Đầu tiên cho mình gửi lời cám ơn đến bạn nha yeskia nha,mình đã xài vài apps bạn up mình thấy rất thích.Sẵn tiện tạo nick cám ơn bạn và hỏi bạn thêm 1 điều là hiện tại mình đang xài cam360 2.5.3 bây giờ mún update mình có cần uninstall và down bản 2.6.0 về cài lại hay là mình cứ down 2.6.0 về cài chồng lên là xong vậy bạn,chờ hồi âm từ bạn,mình cám ơn !

Chào bạn!

Bài khi post, nếu bạn đọc thấy có yêu cầu gỡ bỏ bản cũ trước khi cài thì hãy làm, còn nếu không có thì cứ cài đè vô tư nhé!
Về dung lượng thì không cứ phải version sau thì lớn hơn bản đời trước. Nhà phát triển tối ưu phần mềm, họ sẽ tinh chỉnh code, lược bớt một số chức năng ít khi dùng và không hiệu quả, hoặc thay thế bằng chức năng tốt hơn nhưng mã tạo ít hơn nhé! Do đó bạn không cần phải lo.

Q9Angel

Cám ơn yeskia đã hồi âm mình,bữa chờ bạn trả lời hơi lâu,chắc do bạn bận nên mình cài đè lên lun rùi,nhưng rùi mình lại phải quay về bản 2.5.3,mình ko hiểu sao mấy bản về sau này,đến bản 2.7 mới nhất cái chỗ nhấn cảm ứng tinh chỉnh setting hay đổi chụp trắng đen ở chế độ normal ấn nó ko ăn bạn à.nhấp cả chục phát mới được,mình way về bản cũ thì lại ok.Mong là mấy bản về sau sẽ ko còn bị điều đó,chứ có bản mới mà update ko được bùn gì đâu.Cam360 thật tuyệt.

venusian

Moderator
Cập nhật Camera360 v3.0.0 Beta 4

Có gì mới:
  • Mới quy trình cân chỉnh máy ảnh trước, sửa chữa một số mẫu, khung định hướng và các vấn đề lưu trữ hình ảnh;
  • Sửa chữa một số mẫu cảnh dựng hình ảnh không thể lưu được;
  • Sửa chữa một số mẫu bắt đầu việc khiến phần mềm sẽ có một hiện tượng màu đen;
  • Sửa chữa chế độ bóng ma, hình ảnh sai hướng.

venusian

Moderator
Cập nhật Camera360 Ultimate v3.0.1

LuzY6UXu5l3kpY0G0swCUboLERTLZup9ZMikCGavKA9CoIdgzSogSEymuXtPfSb5kok=w705

Có gì mới:
  • Sửa lỗi: Các lỗi mà Filing để kết nối đến máy ảnh (đặc biệt là cho LG Optimus 2X)

yeskia

Moderator
UPDATE Camera360 Ultimate 3.8

Có gì mới:

1.Camera360 có thể được đăng ký kỹ thuật lưu trữ đám mây ngay bây giờ mà không cần có mã lời mời (invitation code).
2.Tối ưu hoá trang chào đón.
3. tối ưu hóa hơn nữa chức năng hỗ trợ quét các kiểu của điện thoại di động.
4.Lưu trữ ảnh chụp trong thư mục bên ngoài SD được hỗ trợ.
5.Fix một lỗi trong hiệu ứng "Huge Head".​

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Update Camera360 Ultimate 3.9

New :

1.Brand-new effect: 2012.(UFO,E.T and Lightening)
2.New share access to Weibo: SSO.
3.Better efficiency of uploading photos to Cloud360.
4.Fast connecting to Camera360 Cloud using PCS.
Tips: V3.9 is for Android 2.2 and up.
Front camera is for Android 2.2 and up.​

Chỉnh sửa cuối: