• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần bản đồ offline Việt Nam của HTC Locatios cho HTC OneX+

tonyhuynh80

Tình hình là mình mới bảo hành máy nên mất bản đồ Việt Nam của phần điều hướng HTC Locations. Có bạn nào có bản đồ Việt nam của Locations upload lên dùm mình nhé. Cảm ơn nhiều!

vietcad

Member
Tình hình là mình mới bảo hành máy nên mất bản đồ Việt Nam của phần điều hướng HTC Locations. Có bạn nào có bản đồ Việt nam của Locations upload lên dùm mình nhé. Cảm ơn nhiều!
Dùng bản đồ Viet nam của HTC chán lắm. Bạn nên dùng bản đồ Viet Nam offline của Sygic hay hơn nhiều mà dẫn đường chuẩn hơn không cần 3G chỉ cần GPS

yeskia

Moderator

Nếu vẫn còn ứng dụng Locations của HTC trong máy, bạn chỉ cần kết nối wifi, sau đó mở ứng dụng lên rồi tải lại bản đô (chọn đúng khu vực Đông Nam Á - Việt Nam) và tải giọng nói (tùy chọn giọng nam hay nữ) là được, phần này HTC cho tải miễn phí.

tinh_la_gi

Administrator
trong links tải về có 1 file cài và 1 thư mục sygic sử dụng ra sao vậy bạn, cài sygic xong rồi chép thư mục sygic đó vào đâu vậy bạn....

Chép thư mục vào bộ nhớ máy hoặc thẻ và cài file sygis.apk là dùng thôi bạn nhé

congchuadien

Chép thư mục vào bộ nhớ máy hoặc thẻ và cài file sygis.apk là dùng thôi bạn nhé

Tại mình thấy ngoài file sygic.apk còn co thư mục sygic chứa dữ liệu gì nữa thì phải. Không biết sau khi cài file sygic.apk thi co chép thư mục sygic đó vào đâu nữa không

tinh_la_gi

Administrator
Tại mình thấy ngoài file sygic.apk còn co thư mục sygic chứa dữ liệu gì nữa thì phải. Không biết sau khi cài file sygic.apk thi co chép thư mục sygic đó vào đâu nữa không

Bạn chép thư mục sygic ngan root của thẻ nhớ là được..ko cần chép vào thư mục nào cả :D