• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ HTC sen không thoát được màn hình juoponuBear khi s-off

mangnon

Các bác cứu em với, máy em sen thường châu á đang chạy rom ship 3.33.701.51, em đã làm đủ các bước thành công đến bước s-off thì nó treo ở màn hình juoponuBear, e đã kiên nhẫn chọc làm đi làm lại đến cả trăm lần mà không thành công, giờ có cách nào cho nó khở động lại bản rom ship để dùng không ạ, em tìm hiểu thì thấy bảo úp lại room ship sẽ được nhưng em tìm mãi không thấy, bác nào có bản rom này làm ơn cho e xin với ạ hoặc chỉ e cách thoát khỏi cái màn hình này với

Các bác cứu em với, máy em sen thường châu á đang chạy rom ship 3.33.701.51, em đã làm đủ các bước thành công đến bước s-off thì nó treo ở màn hình juoponuBear, e đã kiên nhẫn chọc làm đi làm lại đến cả trăm lần mà không thành công, giờ có cách nào cho nó khở động lại bản rom ship để dùng không ạ, em tìm hiểu thì thấy bảo úp lại room ship sẽ được nhưng em tìm mãi không thấy, bác nào có bản rom này làm ơn cho e xin với ạ hoặc chỉ e cách thoát khỏi cái màn hình này với
Bạn không có Ship rom trong tay mà đã chạy S-OFF bằng JuopunutBear. Với Sensation thì bản 3.33.707.51 thì chưa có link bạn ạ mà chỉ có cập nhật OTA thôi.

mangnon

Thế thì chết em rồi có cách nào cứu con máy của e không ạ chẳng lẽ giờ nó thành cục gạch