• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ về mã bảo vệ

1thanhhuong1

em cài mã bảo vệ mà đã quên.em bấm rất nhìu mà nó không vào ai biết mã nào chỉ em mở ra với:(:)(:)((

Tux3d0k4m3n

máy của bạn sẽ coi như là format xin nói với bạn là nếu bạn không để chế độ auto backup thì sẽ mất hết tin nhắn cùng dữ liệu của bạn lưu trên máy. Còn thẻ nhớ thì không hề gì. Nhưng nếu thẻ nhớ bạn cũng đặt pass thì lại khổ đó chúc may mắn

thanhdhl2003

thank anh nha mà cho em hỏi khi Reset code bằng JAF thì có bị thay đổi gì không

ko bị sao cả , nó như bạn Factory Settings cho fone thôi :)

máy của bạn sẽ coi như là format xin nói với bạn là nếu bạn không để chế độ auto backup thì sẽ mất hết tin nhắn cùng dữ liệu của bạn lưu trên máy. Còn thẻ nhớ thì không hề gì. Nhưng nếu thẻ nhớ bạn cũng đặt pass thì lại khổ đó chúc may mắn

Reset Lock Code chỉ đơn giản là thay đổi Code về mặc định. Không mất dữ liệu gì cả. (Vì kg Format) ;;)