• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ về Nokia PC Suite

Gmpucca

Đây là lần đầu mình gia nhập PDA Viet nếu có sai box xin Mod move hộ mình nhé,còn bây giờ mình xin vào việc chính.Ae gjúp mình về cái PC Suite với mình xài bản 7.2 tiếng Việt mới nhất hôm qua thỳ vẫn kết nối vào mạng trên PC bt nhưng hôm nay nó hiện lên lỗi này và không truy cập vào mạng trên PC đc nữa mặc dù mình đã cài đặt cấu hình mạng đúng cũng như Remove,intall,repair đến chục lần nhưng vẫn k vào đc mạng mong ae gjúp mình nha,thank ae nhìu

vantrong83

Đây là lần đầu mình gia nhập PDA Viet nếu có sai box xin Mod move hộ mình nhé,còn bây giờ mình xin vào việc chính.Ae gjúp mình về cái PC Suite với mình xài bản 7.2 tiếng Việt mới nhất hôm qua thỳ vẫn kết nối vào mạng trên PC bt nhưng hôm nay nó hiện lên lỗi này và không truy cập vào mạng trên PC đc nữa mặc dù mình đã cài đặt cấu hình mạng đúng cũng như Remove,intall,repair đến chục lần nhưng vẫn k vào đc mạng mong ae gjúp mình nha,thank ae nhìu

Híc. Luồng này cũ mà ko thấy ai trả lời. Vậy mình trả lời luôn
Bạn nên Remove cái PC Suite đi và cài Ovi Suite xem sao nhé. Ovi Suite hỗ trợ tốt hơn.