• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp về Ẩn khung đồng hồ ngoài Lockscreer

longsky1988

Các Pro cho em hỏi muốn làm ẩn khung đồng ngoài LockScreer (chỉ ẩn khung chứ ko ẩn Clock ah,làm theo mấy bác trên diễn đàn cài Sofl gì gì Hile Clock gì trên Cydia nhưng cái đó vẫn phải dùng Winterboard mà lại mất cả đông hồ luôn)mà ko dùng Winterboard >>> chỉnh sửa File hệ thống giống kiểu cài Theme ko dùng Winterboard ý ah.Mong cả nhà giúp em ah

endicay

bạn vào cydia search Lockscreen clock hide rồi vào winterboar chọn nó là xong hihi

lexuanthai

Các Pro cho em hỏi muốn làm ẩn khung đồng ngoài LockScreer (chỉ ẩn khung chứ ko ẩn Clock ah,làm theo mấy bác trên diễn đàn cài Sofl gì gì Hile Clock gì trên Cydia nhưng cái đó vẫn phải dùng Winterboard mà lại mất cả đông hồ luôn)mà ko dùng Winterboard >>> chỉnh sửa File hệ thống giống kiểu cài Theme ko dùng Winterboard ý ah.Mong cả nhà giúp em ah

Bạn phải nói rõ máy bạn firmware gì 3.x hay 4.x, 3GS hay IP4 thì mình mới gửi cho bạn file đính kèm được vì độ phân giải của 2 máy khác nhau (không dùng winterboard)

lecuongpht

Mình cũng đang muốn thay đổi cái khung đen sì của đồng hồ ngoài lockscreen này mà kô dùng winterboad.Ai giúp mình với, máy mình 3Gs 4.0.Thnk mọi người