• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp về cảm ứng của HTC desire 500

harlley

Chào mọi người mình có em htc desire 500, dùng có hiện tượng cảm ứng thi thoảng trong ngày vài ba lần bị đơ, phải tắt bật phím power hoặc ấn mạnh vào cái phần dưới chỗ nút back với home lại mới bình thường. Mọi người cho hỏi là có cách nào khắc phục ko hay phải thay cảm ứng ? Cảm ơn mọi người nhiều.

BABY2010

Chào mọi người mình có em htc desire 500, dùng có hiện tượng cảm ứng thi thoảng trong ngày vài ba lần bị đơ, phải tắt bật phím power hoặc ấn mạnh vào cái phần dưới chỗ nút back với home lại mới bình thường. Mọi người cho hỏi là có cách nào khắc phục ko hay phải thay cảm ứng ? Cảm ơn mọi người nhiều.

Bác thử up rom khác đi xem nếu up mà vẫn bị lỗi thì là do phần cứng có vấn đề ùi