• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hỏi về hạn sử dụng bản rom 6.1 cho c720w

joongnam1992

Theo em tìm hiểu mấy ngày hôm nay thì hình như bản em dùng là Windows Mobile 6.1 Final - By Kavana
em ghi hết thông tin cho các anh xem
Windows Mobile 6.1 Standard
Radio Version 4.1.13.51_03.07.90
RIL Version 2.002
CE OS 5.2.19700 (Build 19700.1.1.0)
2007 Microsoft Corporation.
All rights reserved
em thấy bản này nhẹ mà dùng rất ổn định nên em muốn dùng lâu dài em thấy mấy ông dùng bản 6.5 beta bảo đang dùng hết hạn bắt buộc phải up lại rom nên em lập topic này mong các anh chỉ giúp bản rom của em dùng được trong thời gian bao lâu có bản rom nào dùng được mãi không
Anh nào biết cách tắt đèn báo pin ở chỗ nghe gọi chỉ em với nó cứ nhấp nháy suốt

LuongQuang

Super V.I.P
Thường thì "hết hạn" chỉ xảy ra với WM6.5 thôi vì nó vẫn là beta, còn các bản WM6.1 đã được build lại từ các bản chính thức thì không có đâu bạn ạ!

UP đi và đọc kĩ các qui trình trước khi tiến hành nhé! ;)

joongnam1992

vậy à tại em hỏi ông chủ hàng bán máy ông ý bảo hạn sử dụng là 6 tháng kể từ khi mua máy ko hiểu luôn

PhamHien

vậy à tại em hỏi ông chủ hàng bán máy ông ý bảo hạn sử dụng là 6 tháng kể từ khi mua máy ko hiểu luôn

Có thể là sau 6 tháng thì bạn phải mang máy đến cửa hàng để... gia hạn sử dụng! :D

Bạn cứ yên tâm với bản WM6.1 bạn đang có nhé. Nếu bạn có nhiệt huyết thì còn có thể tự làm cho mình một bản ROM nữa đó vì hiện tại các KITCHEN của dòng Excali đang được cung cấp mở!

joongnam1992

vậy là bản 6.1 của em dùng được vĩnh viễn hả anh
Cho em hỏi chút phần wmp nghe nhạc của máy nó không nhận album art là sao hả anh em add ảnh vào file nhạc nhưng lúc nghe không có ,cỡ ảnh bao nhiêu thì nó nhận hả anh
Có cách nào để tắt cái đèn nhấp nháy màu xanh ở chỗ nghe gọi không a+cho em hỏi em mới hard reset máy em thấy nghe loa ngoài + phone nhỏ đi 1 ít ko biết có phải ko + có cách nào chỉnh để khi có tin nhắn thì tự nó hiện lên mình đọc ko ,em hard reset xong có tin nhắn cứ phải ấn vào mới đọc được