• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hướng dẫn cài SwissManager trên p990i???

KIANCRUISE

Mình mới format lại máy, giờ mình bắt đầu cài lại swiss mânger 1.7 hack. Nhưng mà máy báo là " A require câpbility is not sign for" nghĩa la sao vậy mấy pác? mới xài nên còn bỡ ngỡ quá. Nhờ mấy pác giúp đỡ. Thanks...

lucky000

ok! vấn đề rất đơn giản ! bản 1.7 này đang ở dạng unsign ! bạn phải hack sing mới cài được !MÀ muốn hack sign thì bạn phải copy file installsever.exe vào c:\sys\bin rồi khởi động lại máy mới được! tốt nhất là bạn kiếm 1 bản SM 1.6 đã sign hoặc xlpore cài vào để có thể copy hack sign vào ổ c ! nhớ cài CapSwich để hack phone trước nhé! chúc bạn may mắn!

vnpt1706

Mình mới format lại máy, giờ mình bắt đầu cài lại swiss mânger 1.7 hack. Nhưng mà máy báo là " A require câpbility is not sign for" nghĩa la sao vậy mấy pác? mới xài nên còn bỡ ngỡ quá. Nhờ mấy pác giúp đỡ. Thanks...

Fomat xong việc đầu tiên là cài X-Plore lại ,sau đó tiến hành hack phone,rồi mới cài được UD

nguyengiahieu

Các Bác ơi, em cũng mới dùng con P990i, em muốn Hack ổ C mà mãi không làm được nó cũng báo not sign, em liền thử cài CapSwich thì nó bảo copy một file ... vào ổ C, em biết ổ C là ổ của thẻ nhớ nhưng em chẳng nhìn thấy forder như hướng đẫn gì cả, có phải do em chưa hack ổ C nên ko thấy không, bác nào cho em đường link của SwissManager mà đã signed rồi ý, và biểu em cả cách cài Capswich, X-Plore, smart movie nữa nhé, em chân thành cám ơn các bác ^_^

Email của em là: ng.hieu@vecomtech.com
Imei: 3595 9300- 281540- 6

CongVoi

Super V.I.P
Các Bác ơi, em cũng mới dùng con P990i, em muốn Hack ổ C mà mãi không làm được nó cũng báo not sign, em liền thử cài CapSwich thì nó bảo copy một file ... vào ổ C, em biết ổ C là ổ của thẻ nhớ nhưng em chẳng nhìn thấy forder như hướng đẫn gì cả, có phải do em chưa hack ổ C nên ko thấy không, bác nào cho em đường link của SwissManager mà đã signed rồi ý, và biểu em cả cách cài Capswich, X-Plore, smart movie nữa nhé, em chân thành cám ơn các bác ^_^

Email của em là: ng.hieu@vecomtech.com
Imei: 3595 9300- 281540- 6

Ai bảo với bạn ổ C là ổ của thẻ nhớ :|:|
Đường links cho cái SwissManager đây: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=352791&postcount=11

samachcm

Em cám ơn bác congvoi, em giải nén cái link bác gửi cài lên thì nó báo failed security check can't istall. giúp em với :(( chắc tại em chưa hack ổ C phải không, em phải làm gì đây???

Trân thành cảm tạ bác

Posted via Mobile Devicebạn xem lại ngay giờ có đúng chưa.kiếm cái swissmanager Feer 1.7 về cài khỏi cần đăng kí