• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần rom gốc cho T-mobile dash spl 1.15.0000

huunam83

chào anh em trên diễn đàn, mình có 1 máy t-mobile dash nhưng giờ đang bị lỗi rom , mình đã tham khảo cách cứu bằng goldcard nhưng không có rom gốc theo spl của máy mình, spl 1.15.0000 . Vậy mình mong anh em trong DĐ ai có rom gốc theo spl này thì send giúp cho mình nhé , rất mong các anh em trên DĐ giúp đỡ ! :(( chet_la_het_ok@yahoo.com

huunam83

không ai giúp được mình sao? hix ! con dash mình để treo 2 tháng rồi . rất mong anh em trên diễn đàn giúp đỡ !!!!:| :-/

PhamHien

Bạn tải thử các bản ROM gốc của T mobile Dash và cho vào goldcard up thử chưa?

huunam83

Bạn tải thử các bản ROM gốc của T mobile Dash và cho vào goldcard up thử chưa?
Bác PhạmHien à em và bác Chaien79 đã thử hết các bản của T-mobile rồi không được bác ơi .Bác còn cách gi giúp em không bác , máy em treo 3 tháng rồi ,hix :(

huunam83

ban doc so' imei len de?vao trang chu? Tmobile up rom goc ve sorry toi viet tieng anh
Bác mrtoan em 1 lần đã gọi điện và gửi Imei cho bác rồi nhưng em đợi nãi ko thấy bác PM ạ. Imei của em 351553016224639. mong bác tìm giúp em nhé :( . thank Bác nhiều .

renorjza

Bác nào có rom gốc 1.15.0000 thì up lên giúp em với !
Em cũng bị tình trạng giống bác này :((