• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần sự giúp đỡ đối với truyện mới

soul_of_thedevil

Xin lỗi mọi người vì em post bài lung tung , em ở bên box " nokia series XXX " sang , mong mọi người giúp đỡ . Gần đây trên mạng em có nghe và đk đọc qua truyện " Ma thổi kèn " của Trung Quốc . Do điều kiện cá nhân nên em ko thể đọc truyện online . Em đã tìm rất nhiều nhưng vẫn ko tìm đk ebook của truyện này ở dạng prc . Mong mọi người tìm hộ

JongZiZi

Đã tìm, mà vẫn không có.

Đối với sách dạng này thì mua đọc hay hơn nhiều.

Bạn làm mình tò mò theo. Ghiền rồi. Chắc ra mua quyển Mật mã tây tạng wá. :D

soul_of_thedevil

Mod chỉ search google thì ko có đâu . Truyện này hot lắm , nó còn hot hơn cả khi Tru Tiên đang hot nhất luôn ý . Em vào đọc onl ở thuvien-ebook.com đk vài chương thì mê quá mới sang box này hỏi . Truyện này ở VN đã có bản dịch do nhà xuất bản Nhã Nam fát hành . Em loanh quanh đọc trên mạng thì truyện toàn là post theo kiểu các comment vào các forum thôi chứ chả có đk thành ebook hoàn chỉnh cả . Mod nếu có điều kiện thì làm 1 cái ebook đi