• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

can't load native library. CPU arch invalid for this build là bị gì các bác

ex04572

E mới mua cái tab 3 10.1, xài rất là ok, nhưng thỉnh thoảng nó lại nổi lên cái dòng thông báo là "can't load native library. CPU arch invalid for this build" là bị gì các bác. Ai bit giúp e với

lycucu

máy mình cũng tab 3 10.1 cũng bị vậy ! nhưng theo mình biết thì chưa khắc phục được ! dòng chip atom nó vậy đó
_Lỗi này là do tab 3 10.1 sử dụng cấu trúc x86 chip intel atom vì vậy một số thư viện nhằm giúp cho ứng dụng được hoàn thiện và tốt hơn đã bị vô hiệu hóa lỗi này thường gây đóng ứng dụng bất thường và thậm chí chúng ta nghĩ nó không bị gì nhưng thực chất nó đã ko thể hoạt động dc lệnh đó dù có reset lại mà bạnvaaxn cài lại ứng dụng viết thuần cho chíp arm thì cũng vậy thôi