• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT PDAVIET CYDIA & ICY SOURCE

Status
Không mở trả lời sau này.

votinhhan

tất cả nhừng cái trên là cập nhật trên cydia bạn ơi, vào cydya suorce PV mới down và cài được.:|

hi e gà quá,e lại tưởng nhũng cái đó là down về và cài
thế nhưng down những cáo trong đó có phái trả phí không a? và có cần tài khoản như itunes ko ạ ?

HTC_VUTHANH

Moderator
hi e gà quá,e lại tưởng nhũng cái đó là down về và cài
thế nhưng down những cáo trong đó có phái trả phí không a? và có cần tài khoản như itunes ko ạ ?
ko cần itune 100% free.bạn có thể dùng pcsuiter hoặc cài trực tiếp trên ip thông qua cydia

traicauhd

mình mới gia nhập iphone cho mình ? Máy lock có cài úng dụng được trên cydia ko .

KittyBaby

Em cài cái MyWi vào Ipad2 5.0.1 JB thì lúc restart máy bị nhảy dzo chế độ safe mode.
Cài C4crack thì khi chạy nó tự out ra.
vậy mấy cái apps này không cài trên Ipad được phải ko ạ ?
Mong các bác giúp đỡ.

NguyenTu

Super V.I.P
Em cài cái MyWi vào Ipad2 5.0.1 JB thì lúc restart máy bị nhảy dzo chế độ safe mode.
Cài C4crack thì khi chạy nó tự out ra.
vậy mấy cái apps này không cài trên Ipad được phải ko ạ ?
Mong các bác giúp đỡ.

Bị đụng Phần mềm hệ thống rồi bạn (những tool file deb trước đã cài). Bạn gỡ nó ra sẽ hết safe mod

Status
Không mở trả lời sau này.