• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

*cập nhật* Py Fizz Sounder v0.65-nghe nhạc đa định dạng.

phuonxinh

*cập nhật* Py Fizz Sounder v0.65-nghe nhạc đa định dạng.
Mới kiếm được bản 0.65 nên cập nhật luôn.

fizz Sounder là một ứng dụng nghe nhạc đa định dạng trên nền python, hỗ trợ các định dạng âm nhạc như:mp3, wav, amr, wma, aac, mid, ogg, 3gp ,với hiệu ứng năng động . Có nhiều chức năng hay

cải tiến :
*đổi mới về giao diện
* thay đổi một số thiết lập
* quản lý list nhạc:ar!
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

---> Download: Py Fizz Sounder_v0.65_Viet-px-.rar

Last edited by a moderator:

thuonghonda68

cài xong 370kb nhẹ nhàng, mượt mà 6680,có hiệu ứng âm thanh nữa thì . . . . . . Tuyệt vời
Thank you
On = mobile vừa nghe nhạc bằng pm này . . .

kiepdaotac_hn

Chủ thớt cho xin kái link download!Đang khoái pm nge nhạc!:D Tưởng 4rum update xong thì lại down đc, ai ngờ các tập tin đính kèm đều die lun, khỏi down! Mong mấy bác trong ban quản trị mau fix lại tệp tin đính kèm cho ae đc nhờ! Kẻo cứ mỗi lần down lại fải post bài xin link, vừa mất thời gia lại fải chờ! Mong ae trong ban quản trị lưa ý tới mọi người

saodoingoi142

Moderator
Chủ thớt cho xin kái link download!Đang khoái pm nge nhạc!:D Tưởng 4rum update xong thì lại down đc, ai ngờ các tập tin đính kèm đều die lun, khỏi down! Mong mấy bác trong ban quản trị mau fix lại tệp tin đính kèm cho ae đc nhờ! Kẻo cứ mỗi lần down lại fải post bài xin link, vừa mất thời gia lại fải chờ! Mong ae trong ban quản trị lưa ý tới mọi người

anh em ai fix linh ,hay up lên 4shased ý! Mình cüng không down thành công!

dow không được là sao

Linkdown mới cho mọi người nè!Hãy lên đầu trang hoặc về cuối bài viết để Download lại nhé!!!;;)

---> Download: Py Fizz Sounder_v0.65_Viet-px-.rar

saodoingoi142

Moderator
sao mình vào đến nơi đang tải là bị out là sao.có cài python

Bạn chịu khó lên PC vào mạng để Download về nhé!:| .Linkdown trên vẫn hoạt động bình thường mà,sau khi Down về giải nén ra và cài đặt bình thường trên máy nhé!!!.Lưu ý đây là ứng dụng chạy trên nền Python vì thế máy bạn phải cài đặt đầy đủ Bộ Python_Libs đã nghe!!!;;)

Dinhthuy7na

Bạn chịu khó lên PC vào mạng để Download về nhé!:| .Linkdown trên vẫn hoạt động bình thường mà,sau khi Down về giải nén ra và cài đặt bình thường trên máy nhé!!!.Lưu ý đây là ứng dụng chạy trên nền Python vì thế máy bạn phải cài đặt đầy đủ Bộ Python_Libs đã nghe!!!;;)

bo python gì vậy bác.em cài vào rùi mà không chạy được.vào chỗ đang tải là bị out.hic

kiepdaotac_hn

Bác lên box ứng dụng python mà tìm! Thiếu gì! Nhớ kài kả modunpack vào nữa! Load vù vù