• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Capree iON BatteryTimer v1.04 Modified ứng dụng quản lý pin

kienvp

Capree iON BatteryTimer v1.04 VI by Kienvp

Để người dùng chủ động hơn trong việc sử dụng điện thoại Symbian, hãy Capree Mobile vừa cho ra đời phần mềm iON BatteryTimer với mục đích quản lý việc sử dụng pin của điện thoại. Chương trình tương thích với các dòng máy Symbian S60 3rd, 5th

phần mềm kiểm tra thời gian sử dụng pin và điều hành thời gian còn lại
Dự kiến trong tương lai ngày & thời gian của pin được xả hoàn toàn và
bao lâu để pin giữ phí của nó trên trung bình,
Số phí toàn phần và bán phần / chu kỳ xả ghi bởi ứng dụng.
Nhanh và tiện dụng truy cập vào thời gian còn lại tại nhà / Màn hình chờ.
Công suất tiết kiệm với pin bổ sung các chỉ báo 'lớn' mức tỷ lệ phần trăm, được xây dựng trong các thông báo hệ thống (ví dụ như cuộc gọi nhỡ, tin nhắn, email chưa đọc, hiện tại hồ sơ, bàn phím khóa).vv.vv

Chỉnh sửa cuối:

Hoden

Super V.I.P
bạn vào phần cập nhật ứng dụng nhé . bác BuuPhucCT vừa post hôm qua .

khi vh e nhớ viết hoa đầu dòng nhìn cho đẹp nha. vì a thấy có nhiều từ vẫn thiếu viết hoa đầu dòng.nó rất quan trọng đấy=D>=D>

TruongHan

Super V.I.P
khi vh e nhớ viết hoa đầu dòng nhìn cho đẹp nha. vì a thấy có nhiều từ vẫn thiếu viết hoa đầu dòng.nó rất quan trọng đấy=D>=D>

Thêm cái quan trọng nữa,phải viết là "PDAViet.net",cái này trước Kojiro dặn >:)

Kojiro

Super V.I.P

Thêm cái quan trọng nữa,phải viết là "PDAViet.net",cái này trước Kojiro dặn >:)

Cảm ơn 2 anh em nhé =D>

A Kiên ơi! Cho em hỏi chức năng a dịch xả pin thì nó mang ý nghĩa gì: thời gian sạc hay thời gian tiêu hao năng lượng của pin :) Ngoài ra lần sau a cố gắng làm theo như ý kiến của 2 anh em tên nha, vậy nó mới pro :p

kienvp

Cảm ơn 2 anh em nhé =D>

A Kiên ơi! Cho em hỏi chức năng a dịch xả pin thì nó mang ý nghĩa gì: thời gian sạc hay thời gian tiêu hao năng lượng của pin :) Ngoài ra lần sau a cố gắng làm theo như ý kiến của 2 anh em tên nha, vậy nó mới pro :p

cái hình chụp lần trước là hình đang test thử . đã edit lại rùi .

Kojiro

Super V.I.P
cái hình chụp lần trước là hình đang test thử . đã edit lại rùi .

Anh ko nói ai biết được :p Lần sau làm xong hoàn chỉnh rồi chụp anh à :D Cho anh em khỏi ý kiến ý cò luôn, ok!? :p
Mà anh chưa trả lời câu hỏi của em kìa.

kienvp

Anh ko nói ai biết được :p Lần sau làm xong hoàn chỉnh rồi chụp anh à :D Cho anh em khỏi ý kiến ý cò luôn, ok!? :p
Mà anh chưa trả lời câu hỏi của em kìa.
hôm qua đi chơi về muộn mới làm , 3h mới xong nên mình chụp hình trước cho nhanh . ẹc . anh trả lời chú rồi đấy thôi :D

Kojiro

Super V.I.P
hôm qua đi chơi về muộn mới làm , 3h mới xong nên mình chụp hình trước cho nhanh . ẹc . anh trả lời chú rồi đấy thôi :D

Câu này a chưa trả lời nè :p
A Kiên ơi! Cho em hỏi chức năng a dịch xả pin thì nó mang ý nghĩa gì: thời gian sạc hay thời gian tiêu hao năng lượng của pin

TruongHan

Super V.I.P

Hình như cái đó phải dịch là "Thời Gian Cần Sạc" chứ kienvp,thời gian xả nghe trừu tượng quá :p
Ps: Kienvp lớn tuổi hơn KJR luôn hả?tưởng bằng mình chứ,vậy phải kêu bằng Anh rồi,thất lễ quá :D

kienvp

Vậy thời gian xả là thời gian pin dùng được, cảm ơn anh nhé, vì có anh em nhập nhằng cái này :)

vì có anh em nhập nhằng cái này ? không hiểu :O ?
tại vì còn lăn tăn giữa thời gian cần sạc và thời gian xả chẳng biết nên chọn cái nào . bản dịch tiếng anh là xả nên mình dịch là thời gian xả...

Hình như cái đó phải dịch là "Thời Gian Cần Sạc" chứ kienvp,thời gian xả nghe trừu tượng quá :p
Ps: Kienvp lớn tuổi hơn KJR luôn hả?tưởng bằng mình chứ,vậy phải kêu bằng Anh rồi,thất lễ quá :D
ko có chi cứ gọi bạn bè cho nó zui :p .

LeMyChinh

vậy các bác dùng pm này thấy sao.nó có chính xác ko.hay là.... :(
nó khuyến cáo thế nếu cài đặt vô có anh hưởng ji` ko ah??:-/

kienvp

vậy các bác dùng pm này thấy sao.nó có chính xác ko.hay là.... :(
nó khuyến cáo thế nếu cài đặt vô có anh hưởng ji` ko ah??:-/
khuyến cáo vậy tôi cả dòng v3 cũng vậy . mình dùng rồi nếu có toi thì mình cũng toi rồi . bạn cứ vọc thử đi :)