• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Carla v2 s60v3v5-Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Carla v2 s60v3v5-Duylinh27884

Bản s60v3v5 edit lại từ theme s^3 của blade và theme này đã thêm forder internet theo yêu cầu ae v5 cài xem có hiện icon forder này ko giùm mình luôn nha;;)

LINK DOWNLOAD

nvh2981

Member
trên n97

Radium

Moderator
theme này icon đẹp thật. Cái hình poster của a Linh trông có vẻ hoài cổ :D

kaise

Bộ icon của blade này đẹp thật. :D

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
Mình cũng rất thích bộ icon này,bộ này na ná với 1 bộ của ind190 trước đây nhưng bộ của ind190 icon toàn nvg nên thua:(

minhthang772

đẹp lắm,bác gắng post nhiều theme đẹp như vậy nữa nha,cho ae v5 đỡ tuổi:D,mà bản nào nền black ko bác

ace_hp7

Active Member
icon mịn ,đổ màu tối hơn 1 chút ,nên nhìn cảm giác nó sắc nét hơn anna nhiều ,mà nể bác Linh ra theme quá ,e làm 4 ngày chưa xong cái theme win8 @@

duylinh27884

Moderator
icon mịn ,đổ màu tối hơn 1 chút ,nên nhìn cảm giác nó sắc nét hơn anna nhiều ,mà nể bác Linh ra theme quá ,e làm 4 ngày chưa xong cái theme win8 @@

Mấy bản gần đây mìh chỉ edit lại và đổ thêm 1ít icon còn thiếu nên nhah thôi,còn làm cả 1bộ icon thì sao nhanh vậy nổi bác:D

Lori_hd

chờ theme của bác ace, hj vọng là sớm , trc khj mìh đổi qua máy khác :")