• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cellphonesoft] File Associate 1.10 UIQ3 Full

CongVoi

Super V.I.P
File Associate 1.0 UIQ3
[by Cellphonesoft]

Là phần mềm cho phép bạn mở các file tài liệu.Bạn có thể lựa chọn cho người xem tất cả các loại tệp phổ biến như DOC, PDF, JPG, MP3, etc.Hỗ trợ đang xem tập tin flash bằng cách sử dụng Opera Flash Plug-in... Trial Vesion
Cách đăng kí Full!!!
có key rồi đây.
không biết hay không nữa. mod hướng dẫn sử dụng đi. đăng kí với key SMP 1.6. thằng key này dùng được nhiềi soft
chứ hả. nhớ thank mình nha. hihi

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

nguyendoanto

File Associate 1.0 UIQ3
[by Cellphonesoft]

Là phần mềm cho phép bạn mở các file tài liệu.Bạn có thể lựa chọn cho người xem tất cả các loại tệp phổ biến như DOC, PDF, JPG, MP3, etc.Hỗ trợ đang xem tập tin flash bằng cách sử dụng Opera Flash Plug-in... Trial Vesion
có key rồi đây.
không biết hay không nữa. mod hướng dẫn sử dụng đi. đăng kí với key SMP 1.6. thằng key này dùng được nhiềi soft

Posted via Mobile Device

ductam

có key rồi đây.

Posted via Mobile Device

Đã kiểm định ngon lành.

Caohieu88

Mình cũng đã thử cách này hôm qua nhưng có vẻ ko hiệu quả 100% thì phải... Mình cũng dùng cả Code của Process,của Tweakspeak nhưng cũng ko ăn thua... thật tiếc!! Ban đầu nó sẽ duy trì khoảng 3-4s gì đó cho mình xem, sau đó sẽ tự thoát... các bạn có thể test với 41734 cũng tương tự như vậy!

halogen

Các bác hướng dẫn cụ thể hơn ứng dụng và cách sử dụng phần mềm này thêm được không?thank

yugi_st

sao em dùng KKK của swiss 1.6 nhưng nó không chịu.vô được khoảng 2s là thoát ra luôn.

Caohieu88

sao em dùng KKK của swiss 1.6 nhưng nó không chịu.vô được khoảng 2s là thoát ra luôn.
Nó ko hiệu quả với tất cả các máy đâu bạn, máy mình cũng vậy. Với lại mình nghĩ việc Reg này có thể chỉ là tạm thời như Tweakpeak vậy, dùng 1 tháng là hết. Apps của Cells Phone Shop khó xài Free lắm :D