• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CertInfo v1.03 EN by c.P.u1( Phần mềm xem số imei trong file chứng chỉ)

bb8868

CertInfo v1.03 EN by c.P.u1

Chương trình để xem danh sách IMEI trong file chứng chỉ. bạn có thể dùng phần mềm này để kiểm tra xem file chứng chỉ của bạn có số imei máy của bạn trong đó hay không. rất tiện phải không các bạn ? Hãy khám phá nó nhé . Chúc vui !!!

! Cần Python 1.4.5 Final + megaPyModulePack trở lên

LINK --> CertInfo

trungR1988

Member
Mình cài thông báo Corrupt file rùi bạn a.Up lại file đi bạn ơi.Ak you cho mình hỏi ngoài lề 1 chút "viết bài tải file lên diễn đàn bằng Ucweb hay trình duyệt web khác như nào vậy?"(= di động).^^

Thangnd31082

Mình cài thông báo Corrupt file rùi bạn a.Up lại file đi bạn ơi.Ak you cho mình hỏi ngoài lề 1 chút "viết bài tải file lên diễn đàn bằng Ucweb hay trình duyệt web khác như nào vậy?"(= di động).^^

Tải file đính kèm về xem sao nhé ! Link trên là mediafire mà !

bb8868

Vừa check file vẫn sử dụng được bình thường . Bạn tải lại xem sao nhé. Chúc vui !!!