• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

cfw c506 bele

mrvan90

images

images

sơ bộ
max ổ c đã xoá những thứ đầu thừa đuôi thẹo có khi cả đòi cũng chẳng ngó ngàng tới
menu xtreme,thêm hs,mod icon 3,5g,navbar belle...tất cả các mod có thể add được và được một ng bạn philipin bên dailymobile share....có 1 điều là không sài được camera mặc định (cái này mình thấy các bản cfw đều gặp lỗi camera đã thử những file sửa lỗi của họ nhưng không thành công) nên anh em dùng soft camera pro thay thế vậy
chẳng biết sao gán chức năng restart nó không thành chữ restart mà là lock one key...hic
muốn có 6 trang ký tự anh em vào ổ z chỗ cop_c copy avkon1 theo đường dẫn rồi auto aply c2z trong rompach là ôk
tối qua lm` add nhiều thứ quá nên cũng chẳng buồn nhớ những gì nữa hạ chốt là anh em nào fix use đc camera là ok
lưu ý phiên bản not vietnames vì đã thử mod belle tv nhưng không thành công THÔI THỲ MÉO MÓ CÓ HƠN KHÔNG.anh em trong diễn đàn có ai fix được thì tốt quá.
cảm ơn thugainglovely và bui_thanh_nam đã làm bản cfw này
nguồn
http://www.tinhte.vn/threads/1176780/page-10
link dow em nó :

thêm 1 bản nhưng là bản thường của mình :
đây là bản đầu tay .dùng qua thấy khá ổn định
chỉnh sủa : thêm nút restat,đã hack,thêm 2 hs Orange+Voda,gửi file qua bluetooth,đọc nhạc tại e:music,tăng cache,chuyển cahe sang e,effects mới,cột pin cột sóng mới,tăng tốc ứng dụng,tắt các ud ngam,tắt rung khi khóa phím,..
bản này mình không xóa bất kì 1 phần mềm của fw gốc,mọi người dùng thử cho mình thêm ý kiến nhé .thanks
dowload : links zing me (rất nhanh) file đã thêm 10%recod

http://me.zing.vn/apps/sharefile?params=/download/downloadfile/file/MTI5NCszMDg5NzAwOQ==

Chỉnh sửa cuối:

thecong260282

hay quá, chưa có ai cook bản nào cho c5-06,đợi xem có sửa được con n500 không nếu không được minh flash con c5-06 , mà bản bình thường của bạn có tìm danh bạ như của n97 không vậy bạn,trước dùng cfw của n97 cho 5233 thành quen.

thecong260282

chủ thớt cho mình hỏi, bản bình thường cho c5-06 của bạn ram có cao không vậy. mình thấy ram của máy có khoảng 45m sau khi chạy ổn định. cho mình hỏi thêm muốn thêm tìm danh bạ kiểu của n97 thì phải cook thêm vào ak,

bui_thanh_nam

ek!!! bản trên hình là của mình post bên tinhte bản mod belle trên hình của mình ram ổn định ở mức 50>53mb nhóe...bên tinh te minh fix lỗi camera rồi đó ông này post mà không ghi nguồn cung cấp và tác giả