• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 -> RM-428/5800 theo yêu cầu của anh em PV !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

zuzoovn

Vấn đề style mình kô nói đến ở đây vì do theme quy định thôi.
còn cái đồng hồ, lịch.... ẩn đi là do mình thích cook vào như thế để khi đặt hình nền kô bị che lấp, sẻ đẹp hơn.
nút cứng giữa, lúc khóa máy, thì tắt đèn, đến 1 lúc sau lại sáng lên thì hình như kô ảnh hưởng gì ^^! cái này chắc do lỗi của FW gốc bên PNHT thì phải.
vì mình chú ý đến tốc độ và đồ họa nên máy chạy nhanh và mượt, đỡ tốn pin. bạn cứ sài đi và cho cảm nhận tiếp nhé ;;);;);;)
@: chiều RM-428 nhất rùi đó, chính vì sự bùng nổ của C6-5k8 nên 428 mới có tiếng việt đầy đủ như thế này đấy nhỉ :))>:)>:)>:)

à, có tiếng Việt nhỉ, mình toàn sài Eng, nên ko quan tâm, thử sang Việt xem, rồi test thêm!

Cảm ơn bạn nhiều lắm

à, mà bạn cook phần nhạc để nó về nữ hoàng 5800 chưa nhỉ :d
mình tai trâu mà ;))

Chỉnh sửa cuối:

TungBach

à, có tiếng Việt nhỉ, mình toàn sài Eng, nên ko quan tâm, thử sang Việt xem, rồi test thêm!

Cảm ơn bạn nhiều lắm

thêm cái quan trọng thế còn gì :))

Các bạn cứ test thoải mái đi, đến chiều mai kô còn vấn đề gì mình sẽ cho máy của mình về lại 356 thân yêu, khi nào bên này có gì mới lại nhảy sang úp sau nhé. thân!

Last edited by a moderator:

TungBach

cái này cook cái chỉnh lại âm thanh của 58 rồi bạn nhỉ

uh, mình đã thêm gói âm thanh của gala rùi kô biết test trên RM-428 có khác gì kô? bạn cho ý kiến để mình còn biết?

zuzoovn

uh, mình đã thêm gói âm thanh của gala rùi kô biết test trên RM-428 có khác gì kô? bạn cho ý kiến để mình còn biết?

mình ko thạo nhạc lăm, nhưng nghe cũng đang thấy đỡ đỡ hơn rồi đấy!

TungBach

mình ko thạo nhạc lăm, nhưng nghe cũng đang thấy đỡ đỡ hơn rồi đấy!

thế là ngon rồi :)) bạn xem luôn xem có chỗ nào nữa đang ở 428 tiện thể mình fix luôn cho ^^!

zuzoovn

cái hiệu ứng lá bay, của mình, lúc đc lúc ko là sao nhỉ

và mình và rompatch mà run hết tất cả các pacth, thì ko sài gprs dc nữa, tắt đi thì lại vô dc :)

AE tư vấn hộ mình với

0908727527

cái hiệu ứng lá bay, của mình, lúc đc lúc ko là sao nhỉ

và mình và rompatch mà run hết tất cả các pacth, thì ko sài gprs dc nữa, tắt đi thì lại vô dc :)

AE tư vấn hộ mình với

Coi chừng có apply patch lock GPRS & Wifi :| Nghĩ thế :D

ohannguyent

ái chà lên LV còn lẹ hơn mình nữa. Tungbach đã đổi về 356 chưa, nghe bác mathanh nói mà thấy lo cho bồ wá. Mong mọi việc đều ổn đối với bồ.
Chúc bình an nha người anh em!!!

jackpham

nhờ MOD mathanh Lock Topic này lại quá! Để anh em đi sau không phạm phải sai lầm này nữa.

TruongHan

Super V.I.P
Qua RM-428 khi quay về RM-356 rất dễ bị die phone,khuyên là không nên.Topic để cho anh em tham khảo và sẽ khóa tại đây

Status
Không mở trả lời sau này.