• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW FOR N97 MINI V30 RM-555 (Edit Từ E-Style For N5800 Của Huy Nghĩa)

iamstven

chjckenboy_18 cho hỏi mod chuyển qua lại giữa tap unlock và swipe ý thì MiniCmd.txt * Mininb.txt * Scriptlnit.txt * vứt vào đâu

chjckenboy_18

chjckenboy_18 cho hỏi mod chuyển qua lại giữa tap unlock và swipe ý thì MiniCmd.txt * Mininb.txt * Scriptlnit.txt * vứt vào đâu
minicmd.txt + mininb.txt thi ném vào z:\system, còn Scriptlnit.txt thi ném vào z:\private\100059C9 :-?

chjckenboy_18

mình định cook thêm AAction: khi cắm tai nghe sẽ tự động chạy ứng dụng là ttpod, lcg jukebox (có ứng dụng nào nó sẽ chạy ứng dụng đấy, có cả 2 nó chạy luôn cả 2). rút tai nghe tự đóng cả 2 ứng dụng! \-/

stenmats

cái biểu tượng cái khóa, với cái tờ gấy ,tìm kiếm ấn vào chả hiển gì cả :(...

stenmats

cái menu bar,,,, khởi động xong,, cái khóa, cái tìm kiếm, cái tờ giấy gì ý bấm vào thì không có gì cả chỉ nháy thôi

muatuyet108

chjckenboy_18 ơi,bản này với bản cfw hôm trước bạn cho mình nó,có khác gì ko vậy? mình thấy bản cfw bạn gứi xài ok lắm ah :D

muatuyet108

post hih lên mình xem thử nào! lạ nhỉ mình có bị lỗi gì đâu nhỉ:-?
Cái phần stenmats nói là menu bar ah,nó bị lỗi ở icon xoay mh, với icon khóa,icon chỉnh độ sáng mh, mình nghĩ chắc là do lỗi UID thôi,hihi mình cũng chưa bỏ UID vào menu bar nữa...:D

muatuyet108

cái menu bar,,,, khởi động xong,, cái khóa, cái tìm kiếm, cái tờ giấy gì ý bấm vào thì không có gì cả chỉ nháy thôi

Chắc là bị lỗi UID trong menu bar đó bạn ơi, vào phần setting của thư mục menu bar điều chỉnh lại cái UID ah, muốn hiểu thêm thì bạn qua box ứng dụng chung tìm hướng dẫn edit menu bar của tungnos đi nhé.Hay bạn vào đây down các phần mềm tương ứng về máy cài vào sẽ hết .http://www.pdaviet.net/showthread.php?227529-extra-button-lite-10223-by-tungnos,chúc bạn thành công.

Chỉnh sửa cuối:

chjckenboy_18

Chắc là bị lỗi UID trong menu bar đó bạn ơi, vào phần setting của thư mục menu bar điều chỉnh lại cái UID ah, muốn hiểu thêm thì bạn qua box ứng dụng chung tìm hướng dẫn edit menu bar của tungnos đi nhé.Hay bạn vào đây down các phần mềm tương ứng về máy cài vào sẽ hết .http://www.pdaviet.net/showthread.php?227529-extra-button-lite-10223-by-tungnos,chúc bạn thành công.

cái đó phải cài ứng dụng vào mới dùng đc bạn nhé! k chỉ để làm cảnh cho đẹp thui! mình làm 1 bản bỏ mod belle rùi! nhìn menu nó chật chội quá! để tốn pin