• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW for N97mini. ver30 for 5800 ver 60.0.003 tốc độ siêu vuợt trội . hiệu ứng quá ảo

killdawer

CFW for N97mini. ver30 for 5800 ver 60.0.003

một số ảnh tham khảo

Xem Thêm Ảnh :
[

+Nhạc ở E:\ tập tin âm thanh\clip âm thanh E:/sound/digital
+ Nenu 3x4 . 2x6
+ Nghe gọi . Tắt . Dung ko lag thỳ đập em nè ^^!~
+ đã mod thêm camera nét tối đa 3.2 MP
+ themes by ThanhTungHT
+trình duyệt 7.31 tránh bức xúc nút thoát bản 7.35
+Ovi map 3.6
+ Hiệu ứng nhẹ nhàng
+ Âm thanh hình khởi động E:\boot
+ttpot, imelo,xem ảnh phong cách mới đã edit
+ sóng mạng,BtSwitch để ẫn dùng suite editor để hiện nếu cần
+ Core các bạn tự tải nha. Core là dùng chung mà
+ Nghe nhạc loa ngoài ! Đảm bảo hay nhất trong các fw khác trên PDA :)) =))
+ Không cá nhân hóa 100%

Link ^^!~ (09/03/2012)

CORE : http://www.mediafire.com/?y2180784w3yrqpy

Chỉnh sửa cuối:

luongngocanh92

nghe quảng caó khủng gớm

chủ thớt cho hỏi cái imelo kia dùng có ngon không.có bị ngưng sử dụng sau 20p ko
chú ý k viết 2 bài liên tục gần nhau

Last edited by a moderator:

killdawer

nghe quảng caó khủng gớm

chủ thớt cho hỏi cái imelo kia dùng có ngon không.có bị ngưng sử dụng sau 20p ko
chú ý k viết 2 bài liên tục gần nhau
tớ chỉ thêm đường đẫn ttpod và imelo vào suite music . tớ đã test bản này được gần 2 tháng rồi . chưa thấy hiện tượng gì. bạn dùng imelo mà bị out bạn nên xem lại phần mềm imelo mình đã cài đặt

killdawer

close top vì chủ thớt quá làm biếng.
có cái core thôi mà kêu quá trời luôn đòi closed topic người ta, core v60 thỳ bản v60 nào chả dùng chung. máy bạn đã úp lên v60 rồi thỳ t nghĩ bạn phái có core v60 rồi chứ, có core rồi nhá

Chỉnh sửa cuối:

luongngocanh92

tớ chỉ thêm đường đẫn ttpod và imelo vào suite music . tớ đã test bản này được gần 2 tháng rồi . chưa thấy hiện tượng gì. bạn dùng imelo mà bị out bạn nên xem lại phần mềm imelo mình đã cài đặt

là sao.mình không flash bản cuả bạn nhưng mình cài imelo bị out.làm cách nào xin chỉ giúp với.hoạc cài bản nào xin gửi giùm

à ko fải out mà nó ko phát nhạc sau 20p thôi

Chỉnh sửa cuối:

tangbalan

có cái core thôi mà kêu quá trời luôn đòi closed topic người ta, core v60 thỳ bản v60 nào chả dùng chung. máy bạn đã úp lên v60 rồi thỳ t nghĩ bạn phái có core v60 rồi chứ, có core rồi nhá

đùa có miếng mà chủ thớt làm gê :(( .cảm ơn bạn nhiều nhen