• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Championship V1.1.6 240x320 (N95)(ML)

haccuonglong

Championship V1.1.6 240x320 (N95)(ML)[20/4/2008]

Một game đua xe công thức 1 hoàn hảo từng chi tiết, mô phỏng đội đua vô địch của Ferrari.Tại đây bạn có thể đua xe như bạn là Kimi Räikkönen hay Felipe và trở thành huyền thoại như họ.
Trong game bạn có thể điều khiển F2 Ferrari 500 của những năm 1951 - đã tạo nên lịch sử của Ferrari.
Game có khá nhiều chọn lựa cho phép bạn chọn người lái,đường đua, tinh chỉnh nâng cấp xe. trong lúc đua còn có các đội sửa chữa ngay trong đường hầm để xe chạy hoàn hảo nhất. Thực sự như bạn đang tham gia một giải đua vậy.

[hide]download here[/hide]

viettranvtpt

Đã test thử trên N6120,chạy rất tuyệt.Nhưng...toàn về bét.Sao game này không xoay màn hình được nhỉ?

ptnmylove

N73 liệu đủ sức chạy trò này không nhỉ? anh em test dùm đi. bận quá xá T.T

drtan83

ủa game này giãi nén ra kô fai file .jar và .sis thì làm sao cài vào máy đưộc .có ai biết kô chỉ cho mình cách cài vào máy với,mình đang dùng con N80.thanks nhiều