• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÀO ĐÓN CÁC THÀNH VIÊN MỚI!

PhamHien

PDAVIET Hải Dương vừa mới thành lập và đi vào hoạt động. Hiện tại, số thành viên CLB còn rất ít nhưng tất cả đều là những anh em nhiệt tình, say mê công nghệ và cũng rất tình cảm, vui vẻ, chân thành...

Tuy nhiên, chắc chắn những người là con em Hải Dương có năng lực, chung niềm hăng say với chúng ta còn rất nhiều, ở ngoài đời và trong diễn đàn này. Có thể các bạn chưa biết tới PV Hải Dương,cũng có thể các bạn chưa sẵn sàng cùng chúng tôi vì một lí do nào đó.

Hãy tin rằng, khi các bạn tham gia cùng chúng tôi các bạn sẽ tìm thấy thêm một niềm vui mới và những điều thú vị.
Các bạn còn chờ gì nữa! Chúng tôi luôn đón chờ các bạn!

vanbon

Chào mừng lienhoa84 gia nhập CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG.! mong bạn sẽ đóng góp cho PDAVIET nói chung và CLB PDAVIET HẢI DƯƠNG nói riêng ngày càng lớn mạnh.

H

hoatien08

Guest
Rất vui mừng khi được gia nhập cùng các anh em trong CLB PDAVIET Hải Dương. Nhất là được gặp lại thày PhamHien. Ở trên này gọi bằng anh được k thày? Mọi người thấy thế nào ạ, cho ý kiến nhé.

mrlingling

Active Member
Rất vui mừng khi được gia nhập cùng các anh em trong CLB PDAVIET Hải Dương. Nhất là được gặp lại thày PhamHien. Ở trên này gọi bằng anh được k thày? Mọi người thấy thế nào ạ, cho ý kiến nhé.

ơ thế là học trò cũ của anh Hiển á !^^

vanbon

ủa hổng biết là trai hay gái vậy ta :D, bạn hãy giới thiệu về mình 1 chút để mọi người được biết với:-??=D>

mrlingling

Active Member
ủa hổng biết là trai hay gái vậy ta :D, bạn hãy giới thiệu về mình 1 chút để mọi người được biết với:-??=D>

Hoatien = Hỏa Tiễn thì là con trai hay con gái nhở !^^ Hoatien08 ở cùng chỗ anh Hiển hả? hôm này off có mặt nha!

H

hoatien08

Guest
Là con trai hay con gái thì cứ bí mật cho thú vị, khi nào offline sẽ biết thui mà.
Em học thày Hiển nên ở gần thày rồi. Thày còn nhớ hay k thì k biết nữa. Chỉ nhớ ngày đó lớp mình có bài thơ rất hay về thày. Mình post một đoạn sau đó mọi người thêm cho bài thơ hoàn chỉnh nha.

Nói với thày dạy Lý​

Tôi vẫn nhớ, nhớ người thày dạy Lý.
Dáng nhỏ nhoi trong nô nức học trò
Đôi mắt ngời ánh sáng của tự do
Em yêu nhất mái tóc đầy mây gió
Xin giới thiệu Xuân Hiển thày tôi đó
Rất đẹp trai, duyên dáng và...đáng yêu​
:-?? =D>

vanbon

Là con trai hay con gái thì cứ bí mật cho thú vị, khi nào offline sẽ biết thui mà.
Em học thày Hiển nên ở gần thày rồi. Thày còn nhớ hay k thì k biết nữa. Chỉ nhớ ngày đó lớp mình có bài thơ rất hay về thày. Mình post một đoạn sau đó mọi người thêm cho bài thơ hoàn chỉnh nha.

Nói với thày dạy Lý​

Rất đẹp trai, duyên dáng và...đáng yêu​
:-?? =D>
Nói như vậy chắc là con gai rùi :D, a HIỂN mà đọc bài này chắc cảm động rơi nước mắt thui.:)):((
Ủa biết đâu là phu nhân của A HIỂN thì sao nhỉ? nghi ngờ lắm.

mrlingling

Active Member
Nói với thày dạy Lý

Rất đẹp trai, duyên dáng và...đáng yêu

cho em post lại bài thơ này ! :D =D>

PhamHien

Nói với thày dạy Lý

Rất đẹp trai, duyên dáng và...đáng yêu

cho em post lại bài thơ này ! :D =D>

Vẫn chưa nhớ ra trò ở lớp nào! Xúc động quá! Sao lại có MEM nữ là học trò của mình ở đây nhỉ. Hic...Khách cũ lại nhớ đò xưa rồi!

LeHai85

Vẫn chưa nhớ ra trò ở lớp nào! Xúc động quá! Sao lại có MEM nữ là học trò của mình ở đây nhỉ. Hic...Khách cũ lại nhớ đò xưa rồi!

chết thôi..người lái đò thì có 1 mà đò thì lại có 2 làm sao đây anh hiển.....hihi=))=))=))=))=))=))
thế là gái hay trai đó.mình nghi9x là trai.=D>

mrlingling

Active Member
chết thôi..người lái đò thì có 1 mà đò thì lại có 2 làm sao đây anh hiển.....hihi=))=))=))=))=))=))
thế là gái hay trai đó.mình nghi9x là trai.=D>

em thích là con gái hơn ^^ bạn í tên là Hỏa Tiễn ;;)