• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

chào mấy sư quynh

Status
Không mở trả lời sau này.

renoshinjo

cho mình hỏi chút. mình đã dơ về cài , nhưng lần đầu sử dụng ct này. mình test thì thấy rất ok trên con w950. nhưng có chỗ khuất mắt là. mình đang xem đượ khoảng một chút thì màn hình "nghỉ" lại mờ . rồi mình fai chạm vào màn hình thì mới sáng lại. Giống tương screensaver vậy đó mấy pác. bác nào biết chỗ nào chỉnh ko chỉ mình với. thanks:-/

Sau này vào Thảo Luận nhé bạn
Không nên mở quá nhiều topic làm cho các Mem khó theo dỏi

TLG

Last edited by a moderator:

CongVoi

Super V.I.P
cho mình hỏi chút. mình đã dơ về cài , nhưng lần đầu sử dụng ct này. mình test thì thấy rất ok trên con w950. nhưng có chỗ khuất mắt là. mình đang xem đượ khoảng một chút thì màn hình "nghỉ" lại mờ . rồi mình fai chạm vào màn hình thì mới sáng lại. Giống tương screensaver vậy đó mấy pác. bác nào biết chỗ nào chỉnh ko chỉ mình với. thanks:-/
Bạn phải nói rõ là chương trình nào mới đc chứ.Mà lần sau không tự tiện lập topic riêng để hỏi như vầy bạn nhé.

natta

Cái này thì dùng SmartMovie hay DivX đều bị, bạn có th36 tắt chế độ nghỉ và chế độ tiết kiệm pin của máy khi xem phim, vào Tools>Control Panel > ...

Status
Không mở trả lời sau này.