• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Check Iphone Lock bởi nhà mạng nào?

tanvuongquoc

Anh em cho mình hỏi cách check Iphone lock bởi nhà mạng nào? Và cách check iphone bị khoá imei, bị blacklist, Hoặc hàng trả bảo hành...? Vì Hôm rồi bị thuốc 1 cây Iphone 4 Hàng LL cứ tưởng Lock bởi At&t...Rớt cuộc đi mua code ng ta bảo hàng trả bảo hành..lock nhà mạng canada...hix...(Mua code tới 2,5tr lựn)
anh em nào có kinh nghiệm vụ này chỉ mình với...

Taki7610

Unlock_GSM
Anh em cho mình hỏi cách check Iphone lock bởi nhà mạng nào? Và cách check iphone bị khoá imei, bị blacklist, Hoặc hàng trả bảo hành...? Vì Hôm rồi bị thuốc 1 cây Iphone 4 Hàng LL cứ tưởng Lock bởi At&t...Rớt cuộc đi mua code ng ta bảo hàng trả bảo hành..lock nhà mạng canada...hix...(Mua code tới 2,5tr lựn)
anh em nào có kinh nghiệm vụ này chỉ mình với...

Đem ra hàng cho người ta check và báo nhà mạng đi bạn, các trang check free thì hiện tại chỉ check được lock hay unlock thôi. Hoặc gởi imie qua yahoo hay box của mình để check giúp cho.

tanvuongquoc

Đem ra hàng cho người ta check và báo nhà mạng đi bạn, các trang check free thì hiện tại chỉ check được lock hay unlock thôi. Hoặc gởi imie qua yahoo hay box của mình để check giúp cho.
rùi
Vậy muốn check là phải tốn phí à? Bạn có thể chỉ mình trang để check ko? Phải đăng ký acc rùi nạp tiền vào hả bạn? Thank !