• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ Qick and Snow show-chương trình radio được yêu thích nhất

Whinny

Quick&Snow Show là chương trình radio được rất nhiều người yêu thích với Anh Quang và Ngọc Anh là hai người dẫn chương trình hài hước,thông minh và hóm hỉm ...Chương trình được pháp sóng lần đầu tiên vào năm 1999, tuy đã qua nhiều năm nhưng chương trình vẫn được các bạn trẻ yêu thích.
hôm nay mình lập topic này để các bạn có thể chia sẻ bàn luận và download những show của Quick&Snow Show.
Rất mong các bạn ủng hộ.!
chúc các bạn có nhiều niềm vui trong cuộc sống!
ĐÂY LÀ TOÀN BỘ CÁC SHOW CỦA QICK&SNOW SHOW TRONG 3 NĂM 2006-2007-2008 VÀ NHỮNG SHOW ĐẶC BIỆT
link:http://www.mediafire.com/?sharekey=4bc3d499b03d68bcab1eab3e9fa335ca0a8d42e9b1ca533a
Have fun!

hadinhdiep

bây không có điện thoại roài pác ak.kũng ít người quan tâm đến radio lắm (toàn quan tâm mấy thứ trên Internet thui) nhưng dù sao kũng thanks!