• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉnh hệ thống

missthuphuong

Mình dùng O2xphoneIIm
Máy có mấy phím truy cập trực tiếp tới Windowmedia player Nhưng mình muốn dùng máy phím này để truy cập đến một trình nghe nhạc khác như pocketplayer có được không?
Bác nào biết cách chỉ giúp
Xin cảm ơn trước nha
Cho mình hỏi thêm chút nứa là sao mình không CR được trương trình rightmenuen mới???:-?

lqulong

Vấn đề chỉnh chức năng nhanh cho các phím mình nghỉ là có thể được ( vỉ một lần mình cai một phần mềm gì đó không nhớ tên, đã làm thay đổi chức năng của phím record thành nghe nhạc), chắc là có thể chỉnh sửa trong registry được, nhưng mà mình cũng chưa nghe nói và cũng chưa thử nên cũng chưa biết...còn về phần mêm RightMenu, bản mới 1.95 đã crack mình đã UP lên ở đây ( kèm bài hướng dẫn) http://pdaviet.net/showthread.php?t=487&page=18