• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em hỏi về Laptop Gateway M6881

minhnghia54

Hiện em định mua con này, thấy giá nó cũng rẻ so với cấu hình của nó.
Core 2 duo T7500, Ram 3 Gb, Video GMA X3100, Win vista bản quyền. Có ai xài qua con này rùi thi cho e xin ý kiến nha. Về chất lượng, độ bền của em nó.Hàng Gateway này có đúng là thương hiệu của Mỹ không các pác. Do em thấy cũng ít người xài thương hiệu này. Mạn phép cho em được mở topic ở đây,do ở trên kia không thấy có hãng này.
Em xin cảm ơn !!!;);)

heniken111

Hiện em định mua con này, thấy giá nó cũng rẻ so với cấu hình của nó.
Core 2 duo T7500, Ram 3 Gb, Video GMA X3100, Win vista bản quyền. Có ai xài qua con này rùi thi cho e xin ý kiến nha. Về chất lượng, độ bền của em nó.Hàng Gateway này có đúng là thương hiệu của Mỹ không các pác. Do em thấy cũng ít người xài thương hiệu này. Mạn phép cho em được mở topic ở đây,do ở trên kia không thấy có hãng này.
Em xin cảm ơn !!!;);)

Gateway là anh em của ACER => acer đc sinh ra ở đâu thì gateway đc đẻ ra ở đó
cấu hình cũng đc chip ngon VGA card yếu ram ok, nếu còn kinh tế thì nên mua VGA rời

bebibo_br

cho mình hỏi tí! mình đang xài laptop Gateway xài Win vista mình xóa ổ cứng không còn dữ liệu nhưng ổ cứng vẫn báo là sử dụng 4GB. Nghe nói là do virut ẩn? nếu vậy thì diệt bằng cách nào? xin giúp đỡ

AndyCuong

Supper Moderators
cho mình hỏi tí! mình đang xài laptop Gateway xài Win vista mình xóa ổ cứng không còn dữ liệu nhưng ổ cứng vẫn báo là sử dụng 4GB. Nghe nói là do virut ẩn? nếu vậy thì diệt bằng cách nào? xin giúp đỡ

bạn dùng phần mềm Ontrack Disk Manager thử 4mat ổ cứng đi.