• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Christmas Tree 3D v1.1-Cây thông Noel cực đẹp cho giáng sinh sắp đến!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Christmas Tree 3D v1.1

Thêm 1 hình nền động cực đẹp cho anh em mừng giáng sinh nhé​

Kkow_dn8oNmMTDQ76d2AnTUR3o8szGkAF-VDz2La9QK_gZDfe3DffU5Xf_e2Epo4l8o=w705

QAVwxPfVybbNfGuPucYk7WRKa9Ih_KuHTC6Ru36g4olf0gTWvkTa8oZbFj6iaYAO2sM
zO_0mJg4-Kim0_7dRcUyvtMnNG2nEHfB6oIe9i20b5XEqmg28kOyLAJAfp5yclsQH-JR

DOWNLOAD
LINK MF:http://www.mediafire.com/?siign5gv1pycuzy

Chỉnh sửa cuối:

connguab

k tải zja đc pak chủ uj
hjc hjc
up lên trang khác choa a e dễ tải yk pác
thank pác nhju lém

BuuPhucCT

Well-Known Member
k tải zja đc pak chủ uj
hjc hjc
up lên trang khác choa a e dễ tải yk pác
thank pác nhju lém

Tải bình thường mà bác. Nhấp vào download đợi 1 chút rồi nhập mã CODE vào là down được bình thường. Host này file sống lâu hơn mediafire. MF dạo này kiểm duyệt và xóa file ghê quá.

TruBic

Well-Known Member
Tải bình thường mà bác. Nhấp vào download đợi 1 chút rồi nhập mã CODE vào là down được bình thường. Host này file sống lâu hơn mediafire. MF dạo này kiểm duyệt và xóa file ghê quá.

Hj. Em dow xong nhưng lỗi file ko mở được. Vào appstore xúc cái này mới được. Chả bí bị gì nữa

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đã test ok anh. Nhưng cái này vẫn chưa đẹp bằng 3D Xmas phải ko anh trai?

A cài 1 đống LWP Giáng Sinh nhưng anh thích cái LWP này nhất vì nó nhẹ mà rất sinh động. Cái cây nó nghiêng theo khi máy mình nghiêng. Nói chung là pro nhất.

ngduatin

Cám ơn bác chủ thớt, link mediafire down ngon lành mà mấy bạn, down về để lên Nexus 7 cho có không khí :D