• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúa Nhẫn Online - Game Mobile đa nền cho Smartphone và PC

badman_87

Member
thấy chưa ai post mình post lên mọi người cung chơi.game hỗ trợ WM 5.0 trở lên và chạy tốt trên mọi màn hình.

các bạn tải tại đây:http://chuanhan.mobiplay.vn/chua-nhan-cai-dat/cai-dat-tren-dtdd-dung-he-dieu-hanh-windows/

Khái quát:
Chúa Nhẫn Online là game Online khổng lồ (MMORPG) cho điện thoại Smart phones và trên PC. Sống trong thế giới Chúa Nhẫn, đắm chìm vào truyền thuyết bất tận về cuộc chiến Thiện Ác, bạn có thể giao tiếp với rất rất nhiều người chơi khác trên đất nước Việt Nam hoặc thậm chí cả bạn bè thế giới, tìm bằng hữu để cùng chinh phục những nhiệm vụ khó khăn, chiến đấu chống lại đạo quân bóng đêm của chúa tể Sauron và trở thành một anh hùng trong thế giới của những tộc người.
Đồ họa đẹp mắt, dễ dàng tương thích với hầu hết các dòng máy smartphones, tốc độ tải game đáng kinh ngạc, Chúa Nhẫn hạn chế tối đa việc lag, nghẽn. Bằng cách chọn nhân vật, bạn có thể chọn không chỉ giới tính, chủng tộc quân, mà cả kiểu tóc, thậm chí là màu tóc; trong khi chơi, bạn có thể thu thập vô số đồ và vũ khí khiến cho diện mạo nhân vật thay đổi. Cách chơi chiến đấu thời gian thực (không giống như hệ thống đánh theo lượt) sẽ khiến cho bạn không cảm thấy nhàm chán và càng ngày càng muốn tìm hiểu thế giới bí ẩn của những chiếc Nhẫn. Tất cả những tính năng độc đáo này dựa trên những thành tựu kỹ thuật code game tiên tiến chưa từng được áp dụng cho bất cứ game nào dành cho điện thoại di động.
Chúa Nhẫn là thế giới hoàn hảo để bạn trở thành một anh hùng, được kết giao bằng hữu, được chiến đấu và được ngưỡng mộ. Dễ dàng Log-in bằng điện thoại hoặc máy tính cá nhân, bạn có thể chơi bất cứ khi nào và ở đâu.

http://www.youtube.com/watch?v=Z4ejz1560-A&feature=player_embedded

Last edited by a moderator:

ducthuan113

Active Member
Nhiều người Test rồi, hình ảnh không đẹp cho lắm, tốt nhất dùng 3G hoặc Wifi chơi cho mượt. RAM dư 15~ Mb để chơi tốt nhất.

hacker12

hình ảnh không dệp là do bạn chơi trên PC. chơi trên điệ thoại thì khỏi chê, mình đang chơi trên Iphone,hình mượt mà đẹp lắm, lại không lag như mấy cái game khác!!

ducthuan113

Active Member
hình ảnh không dệp là do bạn chơi trên PC. chơi trên điệ thoại thì khỏi chê, mình đang chơi trên Iphone,hình mượt mà đẹp lắm, lại không lag như mấy cái game khác!!

Bạn ơi, PPC khác Iphone nhiều lắm, game cho Iphone bao giờ cũng đẹp hơn cả. Còn PC nó cũng như game online thường thấy, không có gì đặc biệt.

hacker12

Nhưng game này khác những game online khác là nó vừa chơi trên mobile vừa chơi trên PC, chủ yếu là chơi trên mobile thôi bạn ah, game cho mobile mà, chơi dc mọi lúc mọi nơi, quan trọng là thế!!he

emxinhang

máy khác không biết nhưng chơi trên tp2 thì cực mượt,hiện đã là rank4,tên thieuuy và full quest,team fighter giờ chỉ còn chờ update nữa thôi.hehehe