• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NĂM MỚI CANH DẦN - HAPPY NEW YEAR!

Status
Không mở trả lời sau này.

kdv2108

Active Member
Năm mới sắp đến,chúc toàn thể anh em PDAVIET Hải Dương và gia đình năm mới sức khỏe, hạnh phúc. Chúc PDAVIET nói chung và PDAVIET Hải Dương nói riêng ngày càng phát triển!

PhamHien

Năm qua, CLB của chúng ta hơi trầm lắng. Cũng có nhiều lý do ca nhân và gia đình nên anh em chúng ta không thường xuyên gặp gỡ được. Nhưng không vì thế mà CLB của chúng ta yếu đi. Số thành viên vẫn tiếp tục gia tăng và tình cảm anh em vẫn gắn bó. hy vọng sang năm mới anh em ta sẽ hoạt động mạnh mẽ hơn nữa.

Nhân dịp năm mới, xin gửi lời kính chúc tới gia đình các thành viên PDV HD: Năm mới AN KHANG - THỊNH VƯỢNG! Chúc CLB chúng ta lại thêm lửa nhiệt huyết!

PhamHien

Nhân dịp năm mới, anh em PDAVIET HD chúng ta sẽ tổ chức offline đầu xuân. Anh em cho ý kiến ngày tổ chức nhé!

canhsathinhsu

Mừng Xuân Canh Dần
Sức khỏe thiên thần
Tiền bạc nghìn tấn
Giàu sang muôn Xuân
Chào Đoàn kết và thân ái!

MinhThang

Manager
Nhân dịp năm mới Xuân Canh dần 2010, chúc CLB phát triển đoàn kết luôn là chỗ dựa niềm tin cho các thành viên. Chúc các bạn sức khỏe vạn sự như ý.

canhsathinhsu

CHÚC MỪNG NĂM MỚI:
HẠNH PHÚC AN KHANG
MỌI SỰ BÌNH AN
CẢ NHÀ HẠNH PHÚC
ĐẦU NĂM XIN CHÚC
SỨC KHỎE DỒI DÀO
SỰ NGHIỆP TIẾN MAU
TIỀN BẠC ÍT HAO
LỘC VÀO NHƯ NƯỚC
TIỀN VÀO CỬA TRƯỚC
VÀNG ĐẾN NGÕ SAU
CỬA RỘNG NHÀ CAO
NHÀ GIÀU PHÚ QUÝ
VẠN SỰ NHƯ Ý
THÁP HỶ LÂM MÔN
CON CHÁU KINH TỒN
CẢ NĂM VUI VẺ!

CHÚC MỪNG NĂM MỚI

mrlingling

Active Member
☆☆░░▓▓▓▓▓░░░░▓▓▓� �▓░░░▓▓░░░░▓▓▓▓▓░� ��░♫░░☆☆
☆☆░░░♫░░▓▓░░▓░░♥� �░▓░▓▓▓░░░▓░░♥░░░� ��░░░♥░☆☆
☆☆░♫░♥░░▓▓░░▓░♫░� �░▓░░░▓░░░▓░░♫░░▓� ��░░♫░☆☆
☆☆░♫░░▓▓░░░░▓░░░� �░▓░░░▓░░░▓░░░♫░▓� ��♫░░░☆☆
☆☆░░░▓▓░░░♥░▓░♫░� �░▓░░░▓░░░▓░♫░░░▓� ��░░♥░☆☆
☆☆░░▓▓░♫░♫░░▓░░░� �░▓░░░▓░░░▓░░♫░░▓� ��░♫░░☆☆
☆☆░░▓▓░░░░♥░▓░░░� �░▓░░░▓░░░▓░░░░░▓� ��░░░░☆☆
☆☆░░▓▓▓▓▓▓░░░▓▓▓� �▓░░░▓▓▓░░░▓▓▓▓▓░� ��░♫░░☆☆

CUNG kính mời nhau chén rượu nồng

CHÚC mừng năm đến, tiễn năm xong

TÂN niên phúc lộc khơi vừa dạ

XUÂN mới tài danh khởi thỏa lòng

VẠN chuyện lo toan thay đổi hết

SỰ gì bế tắc thảy hanh thông

NHƯ anh, như chị, bằng bè bạn

Ý nguyện trọn đời đẹp ước mong​

mrlingling

Active Member
Nhân dịp năm mới, anh em PDAVIET HD chúng ta sẽ tổ chức offline đầu xuân. Anh em cho ý kiến ngày tổ chức nhé!

em chỉ rảnh tối CN hàng tuần các bác ơi :)) có 3 vợ nên chẳng đi đâu dc các bác ạ ! ^^

persie

em đc nghỉ Tết có 5 ngày, giờ đã phải đi làm rùi. Giờ chuyển vào Hà Nam nên cũng ko có tg đi off với mọi ng oài :(

mrlingling

Active Member
tình hình là em nhớ anh em quá :D dạo này cắm đầu cắm cổ vào việc học nên bỏ bê nhiều thứ quá :p

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.