• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NĂM MỚI - XUÂN TÂN MÃO!

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamHien

Năm mới đã đến. Nắng ấm đang trải khắp quê hương. Hoa thơm đua sắc. Lòng người rộn ràng. Đất trời hòa hợp!

Một năm cũ vừa qua, một xuân mới đã đến với bao mong ước về cuộc đời, về tương lai với những điều tốt đẹp vượt xa năm cũ.

Nhân dịp năm mới, thay mặt CLB PDAVIET Hải Dương, xin kính chúc toàn thể anh em và gia đình một năm mới Mạnh khỏe - Thành đạt - Tấn tài tấn lộc!

Chúc cho CLB ngày càng đoàn kết, phát triển!

Chúc PDAVIET.NET ngày càng lớn mạnh, luôn là diễn đàn bậc nhất về kỹ thuật PDA!

khong_co_ai

Active Member
Văn của Chủ tịch hay quá nhỉ!
Nhân dịp năm mới cũng có lời chúc tới gia đình anh em PDAviet đây:
Mùa xuân xin chúc - Khúc ca an bình - Năm mới phát tài - Vạn sự như ý - Già trẻ lớn bé - Đầy ắp tiếng cười - Trên mặt ngời ngời - Tràn đầy hạnh phúc - Xuân đến hy vọng - Ấm no mọi nhà - Kính chúc ông bà - Sống lâu trăm tuổi - Kính chúc ba mẹ - Sức khoẻ dồi dào - Đôi lứa yêu nhau - Càng thêm nồng ấm - Các em bé nhỏ - Học giỏi chăm ngoan - Chúc Tết mọi người - Năm mới hoan hỉ - Gặp nhiều niềm vui
và đây là tác phẩm tự làm để quảng cáo con ZAI đây.

Nếu thấy lời chúc hay thì THANK phát nhé

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.