• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE TẤT NIÊN NĂM QUÝ TỴ

khong_co_ai

Active Member
À! Cái con 1320 của [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] toàn hình do a chụp nên ko giám up lên còn [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] thì mải kiểm tra vệ sinh an toàn thực phẩm và chăm sóc khách hàng nên quên mất chụp ảnh. còn anh kdv2108 thì có nhiều hình và clip nhưng mờ toàn cảnh nhạy cảm nên chia sẻ riêng tư thôi.

kdv2108

Active Member
À! Cái con 1320 của [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] toàn hình do a chụp nên ko giám up lên còn [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] thì mải kiểm tra vệ sinh an toàn thực phẩm và chăm sóc khách hàng nên quên mất chụp ảnh. còn anh kdv2108 thì có nhiều hình và clip nhưng mờ toàn cảnh nhạy cảm nên chia sẻ riêng tư thôi.

Uh ,sáng nay ngồi định up lên mà xem lại xong lại ko up.Sợ lộ

kdv2108

Active Member
[MENTION=48539]kdv2108[/MENTION] đợt ra thấy ngoài ấy Nữ Sinh đi đạp điện nhiều, tối ca2fe với a Trung cũng lắm em đi đạp điện...món này chắc Công Lộ ít lụm..khuyến khích chuyển sang phương tiên xanh này cho gấu :))

[MENTION=77663]khong_co_ai[/MENTION] vận động hành lan cho a Hiển up hình đi anh ơi... cao thủ sưu tầm hàng cổ như a [MENTION=192765]thangbb[/MENTION] ko lẽ ko cầm theo con "chọp hình" nào sao mà để mõi a Hiển chụp thế nhỉ :-?
Khổ cái,Gấu nhà mình ko khoái món xe điện.Vừa lấy xe Noza xong.Hôm đó Gấu nhà mình còn ko cho mình ra gặp công lộ,sợ bị đo nồng độ cồn.May quá,cãi nhau 1 hồi rồi ko thấy cs nói gì.

PhamHien

Không ngờ Gấu nhà bác trẻ thế!!! Chỉ tiếc hôm đó bác không bảo sớm để mời chị nhà liên hoan cùng!

khong_co_ai

Active Member
Tết âm lịch mời bác [MENTION=43810]MinhThang[/MENTION] ra bắc để hưởng không khí của anh em HD!

thangbb

hàng về :

thangbb

[video]http://www.mediafire.com/watch/0j7g858x71m8s37/VID_20140119_155911.mp4[/video]

MinhThang

Manager
Tết âm lịch mời bác [MENTION=43810]MinhThang[/MENTION] ra bắc để hưởng không khí của anh em HD!

Cảm ơn lời mời của anh em HD.
Rất tiếc là mình vẫn chưa có dịp nào đi được, chúc anh em HD vui xuân ấm áp.

kdv2108

Active Member
Dữ dội quá>Hôm nay anh xuống NG uống rượu quán Hùng chó,giờ mới về đc.Mình là khách nên ko dám gọi chú Hiển.Sau đó về Hồng dụ uống chè(cũng ko dám gọi luôn.Hic...sợ lộ:-??

khong_co_ai

Active Member
SAo anh không gọi em. Em cũng nhậu ở NG từ 11h đến 16h, ngày cạnh Hòa Trâu và hát ở cổng đền Tranh!

Chưa tỉnh à [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] ?
Chú [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] 1 mình ở Huyện ăn chơi không rủ anh em vui cùng, chán thế!

HTC_VUTHANH

Moderator
Chưa tỉnh à [MENTION=41501]PhamHien[/MENTION] ?
Chú [MENTION=371562]HTC_VUTHANH[/MENTION] 1 mình ở Huyện ăn chơi không rủ anh em vui cùng, chán thế!

@A.Trung:Mọi người tổ chức vào các ngày lễ hoặc ngày chủ nhật thì em cũng chịu còn các ngày thứ thì em sắp xếp đi được ạ:(

khong_co_ai

Active Member
@A.Trung:Mọi người tổ chức vào các ngày lễ hoặc ngày chủ nhật thì em cũng chịu còn các ngày thứ thì em sắp xếp đi được ạ:(

Vậy ngày thứ hôm nào chú bố trí lên HD để anh em HD được dịp gặp chú đi