• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình tạo theme cho dòng SYMBIAN S60 3rd OS9.1?

Status
Không mở trả lời sau này.

MrBeanICB

Có bác nào biết có chương trình nào trên PC chuyên dùng để tạo theme cho dòng máy này không? Dù sao dùng theme do mình tự chế cũng khoái hơn các bác nhểy.

ThanhTrung

Bác ui nhưng cái đó lấy ở đâu vậy bác? có tương thích với dòng máy này không?

Cái đó bạn có thể Search trên net cũng có đấy. Nói chung đây là ct khá toàn diện nhưng yêu cầu cấu hình máy tính cao mới có thể chạy đc ;)

BatKid

Super V.I.P
Nói đòi hỏi 1 cái CPU 2.0G Ram 1G và VGA 128 :(( :(( chạy mới mịn , hix, ram của bk 512 M mà còn chạy chập choạng :(

@MrBeanICB : đây là sost cài trên PC, dùng để thiết kế themes cho dong nokia S60 v3 :D

YonexRDS_001

cấu hình như vậy thì hơi cao bác ah, máy e Ram có 256MB chạy sao được, lại phải nâng cấp rồi.

nguyentanbinh

Well-Known Member
các bạn dùng chương trình theme studio đẻ tạo theme đó các bạn.

chúc các bạn thành công

anhxike

các chương trình đó sử dụng đc cho mọi loại phiên bản ko vậy?

bloodboyvd

có pac nào đã dùng có thể chia sẻ bớt kinh nghiệm cho anh em với dc ko?mình thấy dùng khó quá.mầy mò mãi mà chả dc gì cả chỉ tìm đc mỗi cái cho ảnh vào thôi.các pác nào có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo cho em dùm với nha.thanks các pác nhiều!:D

Status
Không mở trả lời sau này.