• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYÊN MỤC - Mery Christmas and Happy New Year Theme For UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
NoelMiu

shadow141206

Anh Công post bài nhanh khủng hoảng luôn, thanks anh nhiều nga :D

P/S: anh Hiếu cho em hỏi, cái skin iPhone lock đẹp wá, trong bộ theme này có cái đó hok anh ?

nguyenvulinh

mấy cái theme này rất đẹp.em thấy làm được 1 cái theme này mất nhiều thời gian lắm,thế mà bác làm bao nhiêu thế kia chác là vất vả lắm nhỉ.em bái phục sát đất luôn.thanh bác nhiều

NokuaN70

Well-Known Member
Nếu muốn tạo theme nhanh mà kg mất thời gian bạn vào web zedge.net đăng ký làm member xong rùi tạo online luôn, rất nhanh nhưng kg dc đẹp như xài soft, mình đã thử thấy tệ quá nên kg chơi nữa.
Posted via Mobile Device

Caohieu88

Cùng P990i hái quà giáng sinh từ cây thông NOEL, chúc các bạn luôn mạnh khỏe, merry christmas!

eternal_vnn

đẹp quá,nhueng em thấy màu dỏ không hợp với P9 lắm anh ạh.
dù sao cũng thanks anh nhé!

thanhdiep_211

bác congvoi oi,em mới down theme Christmas ở trang đầu tiên về dùng và rất thích,nhưng trong phần activity menu vẫn hiện lên nền của theme mặc định của máy,bác có cách nào chính sủa theme đó để khi vào activity menu hiện lên cả nền của theme Christmas không,nếu được bác mail cho em theo địa chỉ:thanhdiep_211@yahoo.com được không ạ.em mới gia nhập chưa có KN,lại bận làm nên không tự tìm hiểu để làm được,mong bác giúp đỡ và đừng cười em.