• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Clear black V s60v3v5 edit by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Clear black V s60v3v5 edit by Duylinh27884

Là theme mới nhất trong Series Clear black của Attisx VOA,cũng như Clear black IV,Clear black V chỉ hỗ trợ s^3 nên mình edit lại để cài tốt trên s60v3 và s60v5!

Chi tiết thêm về theme!

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Bác linh cho vẻ kết mấy theme icon dạng này nhỉ :-?
Em thì chỉ thấy cái theme nền có nhiều cái đẹp. Chứ icon thì vẫn giống mấy bản kia nên k có gì khác biệt lắm nên k bồ kết cho lắm :p

duylinh27884

Moderator
Bác linh cho vẻ kết mấy theme icon dạng này nhỉ :-?
Em thì chỉ thấy cái theme nền có nhiều cái đẹp. Chứ icon thì vẫn giống mấy bản kia nên k có gì khác biệt lắm nên k bồ kết cho lắm :p
Attisx muốn tận dụng tối đa các icon của lão đấy mà :Dlàm để thương mại nên thường ra cả 1series chỉ dùng 1tuýp icon nên cũng mất hay:-? Đang thích icon bộ shadow của ghi3 quá chừg mà nvg nên ngậm ngùi :(

Dragon459

Manager
Cái theme nền vẫn là nguyên bản hay là bác chuyển sang bộ theme nền khác vậy bác :-?. Em đang tính mượn tạm cái nền theme này chuyển bộ icon của e sang dùng vài ngày. thấy cài bàn phím có nét gì đó khá hay :-?

duylinh27884

Moderator
Cái theme nền vẫn là nguyên bản hay là bác chuyển sang bộ theme nền khác vậy bác :-?. Em đang tính mượn tạm cái nền theme này chuyển bộ icon của e sang dùng vài ngày. thấy cài bàn phím có nét gì đó khá hay :-?

Mình lấy những entry của clearblack V bản s^3 thay vào theme clearblack IV trước đây mình đã edit,theme nền là clearblack IV

Dragon459

Manager
Mình lấy những entry của clearblack V bản s^3 thay vào theme clearblack IV trước đây mình đã edit,theme nền là clearblack IV

giờ em đi sâu vào làm nền theme thôi. chứ icon thì nản làm rồi. có 8 bộ icon full là đủ để thay đổi mỗi ngày rồi.
Vậy nên giờ hay đi xem những cái hay có trong theme nền của các pro khác về học tập :D

duylinh27884

Moderator
giờ em đi sâu vào làm nền theme thôi. chứ icon thì nản làm rồi. có 8 bộ icon full là đủ để thay đổi mỗi ngày rồi.
Vậy nên giờ hay đi xem những cái hay có trong theme nền của các pro khác về học tập :D

1 tuần có 7ngày mà bác thủ tới 8bộ icon à:)) có cái theme này cài nó bị trắng ở phần icon và mục lịch nãy giờ mìh bug ra mà ko biết fix chổ nào cho nó trog suốt bác biết giúp mìh với

Dragon459

Manager
1 tuần có 7ngày mà bác thủ tới 8bộ icon à:)) có cái theme này cài nó bị trắng ở phần icon và mục lịch nãy giờ mìh bug ra mà ko biết fix chổ nào cho nó trog suốt bác biết giúp mìh với

Thì vẫn là những bộ icon mà em đang dùng thôi. Trước vất vả làm full nên giờ nhàn rồi. Chỉ cần chuyền icon sang theme nền mới làm là có theme xài. :)) em giờ k chạy đua vũ trang về icon nữa. Đi sâu vào cái căn bản là nền theme thôi.
còn cái trên hình của bác thì sửa cái list highlight coi sao.

duylinh27884

Moderator
Thì vẫn là những bộ icon mà em đang dùng thôi. Trước vất vả làm full nên giờ nhàn rồi. Chỉ cần chuyền icon sang theme nền mới làm là có theme xài. :)) em giờ k chạy đua vũ trang về icon nữa. Đi sâu vào cái căn bản là nền theme thôi.
còn cái trên hình của bác thì sửa cái list highlight coi sao.

Hôm nào bác show hết 1 loạt 8bộ bác ưg ý đê,mền nhớ bác mần nhiều bộ lúm mờ,nhiều quá ko kham nổi thì chia bớt mền xài hộ cho :))