• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có bác nào cứu con HTC desire với 30 tết mà máy lăn đùng ra treo

gianghip

E đang dùng con HTC desire tự nhiên máy khởi động lại và treo mãi ở chữ HTC, em mới mua em nó được 3 tuần , ko biết root máy chưa. thông số:
Bravo PVT3 SHIP S-ON
Hboot-0.93.001
Microp-051d
touch panel -synt0101
RADI 0-5.11.05.27

Bác nào cao tay chỉ em cách làm với, ko có máy dùng tết thì bùn vô cùng. :(:)(:)((

troly

Well-Known Member
E đang dùng con HTC desire tự nhiên máy khởi động lại và treo mãi ở chữ HTC, em mới mua em nó được 3 tuần , ko biết root máy chưa. thông số:
Bravo PVT3 SHIP S-ON
Hboot-0.93.001
Microp-051d
touch panel -synt0101
RADI 0-5.11.05.27

Bác nào cao tay chỉ em cách làm với, ko có máy dùng tết thì bùn vô cùng. :(:)(:)((

Bạn đọc ở đây để up rom ship nè, mong bạn có máy đi chơi tết hihi!

gianghip

Bác ơi, em đọc thì toàn thay H.boot-0.75 và 0.8 chứ ko thấy nó có hboot-0.93 ko biết có vấn đề gì ko ah

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 32 minutes:

Root rồi mới up rom hả bác

Chỉnh sửa cuối:

gianghip

Bác trợ lý ơi,
đầu tiên là phải hack root roi moi den up rom ha bác?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

bác ơi,
em đã tìm đúng rom phù hợp máy em
* Bravo_Froyo_hTC_2.29.405.2_Radio_5.11.05.27:
ROM Froyo của HTC dành cho HTC Desire, máy khu vực EUROPE, ngôn ngữ WWE.
- Radio: 32.49.00.32U_5.11.05.27
em đã update xong rồi nhưng cứ vào được đến màn hình home thì lại khởi động lại :(, chẳng biết phải làm thế nào nữa, các bác lại giúp em với

Chỉnh sửa cuối: