• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có cách nào làm đồng hồ hiện to lên ?

romeovietnam

Mình dùng UIQ M600i được khoảng 1 tháng, cũng mod khá nhiều trò nhưng chưa tìm thấy bài viết nào hướng dẫn làm cho cái đồng hồ to ra.

Ví dụ như trong hình này ( Trong hình chỉ là đồng hồ giả thôi ) Bác nào biết chỉ với nhé ! Thanks !

shadow141206

Mình dùng UIQ M600i được khoảng 1 tháng, cũng mod khá nhiều trò nhưng chưa tìm thấy bài viết nào hướng dẫn làm cho cái đồng hồ to ra.

Ví dụ như trong hình này ( Trong hình chỉ là đồng hồ giả thôi ) Bác nào biết chỉ với nhé ! Thanks !

Ko mod đc đâu bạn ơi. Chỉ còn cách xài giao diện giả lập thôi. Xài gDesk á, đồng hồ bự khủng hoảng lun !!! ;););)

XiaoGui

Bác đã thấy có hãng nào có quả đồng hồ bự như vậy chưa? Để hình nền mà có quả đồng hồ bự vậy thì che hết còn đâu.

NokuaN70

Well-Known Member
Bác đã thấy có hãng nào có quả đồng hồ bự như vậy chưa? Để hình nền mà có quả đồng hồ bự vậy thì che hết còn đâu.

Có đấy chú ah, anh đang để cái đồng hồ đó trên con P của anh đây này, vào Control panel\Device\Standby Application chọn None nhé rồi save lại là màn hình Standby có cái đồng hồ to vật vã.
@shadow: Nếu anh nhớ kg nhầm thì em có hỏi anh vụ cái đồng hồ bự này rồi mà?

Posted via Mobile Device

dinhquy

Có đấy chú ah, anh đang để cái đồng hồ đó trên con P của anh đây này, vào Control panel\Device\Standby Application chọn None nhé rồi save lại là màn hình Standby có cái đồng hồ to vật vã.

Posted via Mobile Device

Mình dùng P990 mà có thấy đường dẫn của ban đâu, mình không thấy Standby Application trong Device

NokuaN70

Well-Known Member
Mình dùng P990 mà có thấy đường dẫn của ban đâu, mình không thấy Standby Application trong Device

Cái này chỉ áp dụng cho P1 thôi, P990 mình kg xài nên kg chắc.

Posted via Mobile Device

shadow141206

Posted via Mobile Device

Vâng, nhưng lại ko có standby app thì hơi bất tiện :p:p:p

XiaoGui

Posted via Mobile Device

ui,để quả đồng hồ này nhìn bùn cười quá,nhưng mà để thế thì mất hết đặc trưng của uiq rồi.hehe.

romeovietnam

Cám ơn mọi người nhé ! GOODLUCK ! ^_^ . Chắc vẫn sẽ sống chung với em đồng hồ bé vậy, vì mình thấy đồng hồ to hay hay mà. Giờ dùng cái iphonelock cũng được. Đồng hồ to nhưng hơi tốn pin hơn bình thuờng thôi !