• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ANDROID Có nên chọn mua những smartphone đến từ OPPO?

kentevnbay

Kiểm tra chỉ số IQ của bạn. Trắc nghiệm IQ, Kiểm tra IQ, Chỉ số IQ dùng để đánh giá mức độ thông minh của con người, liên quan đến sự thành công trong học tập và công việc. Nếu bạn chưa biết chỉ số IQ của mình thì hãy tham gia bài Test IQ Online sau đây nhé để biết được chỉ số IQ của bạn là Thiên Tài hay là 1 anh chăn bò, phụ hồ ... =))

Điều trở ngại của hãng điện thoại OPPO này là xuất xứ của nó đến từ Trung Quốc, vì có một thời gian hàng tàu chất lượng kém "đổ bộ" vào Việt Nam.

Nhưng OPPO có mức giá khá tốt, thiết kế đẹp, sang trọng. Về chất lượng phần cứng, công nghệ, hiệu năng, xử lý thì cũng như Apple, OPPO nhập các linh kiện điện tử của Samsung với công nghệ phần cứng mới nhất luôn được cập nhập và nâng cấp.

Về độ bền R5 cũng đã chứng tỏ mình là đối thủ đáng gờm, khí có những màn cắt hoa quả, thay búa đóng đinh hay chịu dưới lực ép của bánh xe ôtô ngang qua. Và sắp tới là cơn sốt R7 và R7 plus. Vậy về lâu dài oppo có thể sử dụng tốt nhữ các hãng nổi tiếng khác, và loại bỏ những khó khăn về "nguồn gốc xuất xứ" hay không?

Techz
OHFUN