• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cỏ úa s60v3v5-Duylinh27884

dieptandatst

theme dep quá :x mà máy mình chưa hack càii ko dc @@ bạn giúp mình sign duoc ko ? thks :( ai giúp với :((

Last edited by a moderator:

duylinh27884

Moderator
theme dep quá :x mà máy mình chưa hack càii ko dc @@ bạn giúp mình sign duoc ko ? thks :( ai giúp với :((

Hack máy chưa mất đến 1phút sao ko hack để sau này có cài cũg dễ dàg,chứ mỗi lần cài lại phải sigh bạn ko thấy côg và mất thời gian sao? :(

VIETAGOL

đúng rồi lúc đầu hack mất chút time ,về sau có file để hack rồi thì mỗi lần cài lại mấy mất chưa đến 1p hack ấy mà ,chứ ko ai có t g để sign hộ bạn đâu

dieptandatst

đúng rồi lúc đầu hack mất chút time ,về sau có file để hack rồi thì mỗi lần cài lại mấy mất chưa đến 1p hack ấy mà ,chứ ko ai có t g để sign hộ bạn đâu

hix ! mình ko biết hack @@ bạn hack giúp mình dc ko :(

dieptandatst

Hack máy chưa mất đến 1phút sao ko hack để sau này có cài cũg dễ dàg,chứ mỗi lần cài lại phải sigh bạn ko thấy côg và mất thời gian sao? :(

bạn giúp mình singed cái theme này đi @@ máy mới mua nên mình chưa mún hack @@ giúp mình với :(

số IMEI : 353275050009357
máy c5 00

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
bạn giúp mình singed cái theme này đi @@ máy mới mua nên mình chưa mún hack @@ giúp mình với :(

số IMEI : 353275050009357
máy c5 00

Ko lẽ khi muốn cài 1 game,1theme,1 ứng dụng nào đó bạn cứ phải đi nhờ sigh hoài,bạn thấy ổn ko? Thay vì cứ đi xin cá sao ko tự trag bị cho mìh cần câu ko tốt hơn sao:( Hack ko có hại gì cho máy nên cứ yên tâm mà làm.

dieptandatst

Ko lẽ khi muốn cài 1 game,1theme,1 ứng dụng nào đó bạn cứ phải đi nhờ sigh hoài,bạn thấy ổn ko? Thay vì cứ đi xin cá sao ko tự trag bị cho mìh cần câu ko tốt hơn sao:( Hack ko có hại gì cho máy nên cứ yên tâm mà làm.

:D:D ừm thks bạn mình sẽ hack máy :D theme bạn làm đẹp ghê :x :x :x :X

giangvungtau

1

phải chi bạn thiết kế đồng hồ có hiển thị vạch tùng giờ thì dẹp quá.đồng hồ trống trơn nhìn ko biết mấy h luôn

conghungvn

Mình mới xem lại link vẫn bt mà bạn!
nó báo
Lỗi máy chủ
Trang web đã gặp lỗi khi truy xuất http://upfile.mobi:8282/?f=28902&p=...f20f883e&key=c91445cc0cd4673820e45279eeb6d91c. Có thể trang web đã bị ngừng để bảo trì hoặc trang web được định cấu hình sai.
Bên dưới là một số đề nghị:
Tải lại trang web này sau.
Lỗi HTTP 500 (Internal Server Error): Đã xảy ra điều kiện không mong đợi trong khi máy chủ đang cố gắng hoàn thành yêu cầu.
bạn có thể up qua hot khác cho mình đc không? Theme đẹp quá mà không tải đc :(

duylinh27884

Moderator
Mấy hôm nay upfile.mobi nó lỗi sever nên ko ổn định,vừa up thêm link mới,bạn lên bài 1 tải lại nhé

VIETAGOL

hix ! mình ko biết hack @@ bạn hack giúp mình dc ko :(

lâu rồi mình ko nhớ cách hack nữa ,bạn tìm trên 4rum xem , về sau bạn có file .sis rồi chỉ việc cài vậy là hack thành công thôi mà . ko sợ hỏng máy đâu .

shine89

Theme

Kiểu mà ^^! Cái này dễ mà tìm 1 đh bạn thích thay vào thoai:D

Kết nhất mấy cái theme thiên nhiên của bác.Cố gắng phát huy nhé bác=D>.Theme đẹp nhưng nặng quá.Mình cài cho N86 nếu để xoay màn hình là đứng máy luôn.

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Hack hộ mình qua team wier đc kô bạn?
Diễn đàn có nhiều bài hướg dẫn hack mà,so với việc phải đợi xin cer,key để hack ngày xưa thì bây giờ hack máy đã quá đơn giản,mới hôm rồi mìh hack con n8 mới mua chưa đến 1phút :(

giangvungtau

thêm icon folder

linh ơi.sao mình cài vào thì có 1 vài folder ko hiển thị.nó trong suốt.nhưng vào trong thì icon vẫn hiện bình thường.chỉ có icon folder như internet,office,giải trí thì nó ko hiển thị.bạn có thể làm thêm vài cái icon folder nữa được ko.mình kết cái theme này quá trời mà ko cài đủ hết thì tức quá.
sao mỗi lần reply toàn bắt viết câu hỏi và tiêu đề thật rườm rà quá.lâu rồi mình ko vào diễn đàn giờ làm thủ tục này mệt thật.mình chẳng biết viết thế nào để gửi bài được.sáng giờ ko gửi được cái gì cả.

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
bạn mở file appshelldata.xml ở private/101f4cd2/ lên xem major và minor của các folder chưa hiện trên máy bạn mìh add cho,vì có nhữg folder mà major và minor của chúng trên các dòng máy sẽ khác nhau nên hện máy này mà ko có trên máy kia.Lưu ý data trog file appshelldata.xml nhìn khá rối mắt nên bạn để ý kỷ để cho đúng major và minor nha,cho sai thì có add vào nó cũg ko hiện trên theme đâu