• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Có update latest ver của Winfone7 cho HD2 được ko???

Status
Không mở trả lời sau này.

thinhletien

Em biết câu hỏi này hơi ngu xi tý, nhưng thui cứ hỏi, bít đâu lại được. Chả là cắm cable vào sync thì nó báo có update cho cái HD7 fake này :D không biết mình chơi luôn được không??? :p

Em biết câu hỏi này hơi ngu xi tý, nhưng thui cứ hỏi, bít đâu lại được. Chả là cắm cable vào sync thì nó báo có update cho cái HD7 fake này :D không biết mình chơi luôn được không??? :p
Hình như bị lỗi ở bước 4 thì phải. HD7 chính hãng WP7 còn báo lỗi nữa mà...:( Thôi đợi bản cập nhật của MS và rom cook là ta chiến...:p

thinhletien

Hình như bị lỗi ở bước 4 thì phải. HD7 chính hãng WP7 còn báo lỗi nữa mà...:( Thôi đợi bản cập nhật của MS và rom cook là ta chiến...:p

e chẳng biết vì chưa thử, sợ cài vào lại té ngang cái OS thì chết \-/

babygoat

HD2 giả dạng là HD7 mà, và cái update đó là dành cho HD7 vì server nó nhận diện thế, nếu tải về có khi chết cả MARDL không chừng -> cục gạch 4.3" :-"

PingMD

Em cũng update nhưng bao lổi, các bác cố gắng up coi chừng thành cục gach như của SS đó.

DucLong

Super V.I.P
HD2 dùng win 7 thì phải cook lại rom, chỉnh sửa lại rất nhiều để tương thích với phần cứng do đó việc nâng cấp HD2 qua zune là không thể thực hiện được.

Status
Không mở trả lời sau này.