• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Codez4Palm - Chìa khóa cho mọi phần mềm! Không chê được chỗ nào!

dragonhk2005

Mình tham gia diễn đàn đã lâu, xem thì nhiều nhưng chưa từng post bài nên ngại quá! Hơn nữa group Palm này hẩm hiu quá, người chơi Palm thì ngày càng ít đi, thật đáng buồn!
Trước mình đã dùng PPC và nay quyết định sống cùng với Palm cũng vì kho phần mềm đồ sộ của nó, phần nữa Palm nhẹ nhàng, ổn định và ít gây ra tình trạng treo, đứng máy! Tuy nhiên việc tìm tòi và vầy vọc soft có phần khó khăn cho các newbie cũng vì có chí nhưng không có ... tiền! Nay giới thiệu với các bạn chìa khóa thành công đến 99,9% cho mọi phần mềm: CODEz4PALM

Chức năng cực kỳ đơn giản, nhìn hình là sử dụng được ngay :D

Từ nay, cài soft xong, bật chú Palm thân yêu lên, search và reg, thật tuyệt!
Ngoài ra, các bạn chịu khó lên đây để cập nhật phiên bản nhé!
Chúc các bạn tìm được niềm vui tại codez4Palm!:D

vol142

cái này của bác rất hay và có nhiều ý nghĩa but bác nói palm càng ngày càng it người sử dụng là chưa đúng vào thời gian gần đây. palm đang dân tạo thành con sóng lớn rồi bác ah.Nhất là co thêm những thành viên như bác thì "sóng" càng nhanh và khoẻ

Mình cài vào Treo 600 thì báo lỗi Error : Lib not found: Lib=C4... gì đó vì màn hình mình bị loang màu chỗ đó rồi

ongtieu

Posted via Mobile Device
co ban codez4palm_63 roi.nhung minh khong tai duoc.bac nao co post len nhe.
palm minh chua go tieng viet duoc.may bac thong cam nhe

morphin

uh buồn thật, giờ thật qua ít người sử dụng palm quá! nhiều người còn không biết đên palm nữa, mình su dụng thi thấy tốt lắm chứ! thôi thì chúng ta hãy cung gắn bó với" vợ yêu" nha!

thientrung85

quá tuyệt vời, cám ơn bác rất nhiều, mới dùng Palm, mò mẫm hơn tuần nay, xin PM nhưng không phải lúc nào cũng được.

tonnyvit

anh ơi có thể hướng dẫn kĩ 1 chút ko... newbie đọc ko thể hình dung đc cách cài chương trình này thế nào cả... cài bằng thẻ nhớ nha anh