• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cook Froyo với Wildcat

wildcat

Cuối cùng thì cũng đã có đầy đủ mọi thứ để Cook Froyo Rom, nhưng rất tiếc là N1 lại không còn trong tay :(, tối mai lại về SG rùi, có lẽ sau khi về SG sẽ mua lại N1.

Không đú cùng các bác thấy khó chịu quá.

wan

điên mất a à,thông tin đầy đủ thì lại thiếu máy trong tay ức chế quá mai kiếm gấp 1 con mới dc................

happyghost2000

tui cũng vậy up xong rồi trở lại 1/May ROM cho N1 - EPE54B - CyanogenMod-5.0.6-N1Lite Cooked by Wildcat
Có Flash 10.1 nhưng tốc độ duyet web wa cham thua xa 2.1 .
Chắc phải chờ CyanogenMod đưa ra rom cook 2.2 & anh widcat cook lai lần nữa thì xài , chức hiện tại mài Froyo 2.2 tui thấy bị ức chế sao đó .
1. Tốc độ duyệt web chậm ( có lẽ do Flash )
2. Sóng gió yếu. đã sữ dụng các Radio khác nhau nhưng không cải thiện ( mình sử dụng Mobifone )
Hiện tại đã trở lại ROM cho N1 - EPE54B - CyanogenMod-5.0.6-N1Lite Cooked by Wildcat Thân Yêu

lndung0610

Đúng đó. Mình cũng thấy Froyo duyệt web chậm hơn và có vẻ như lag lag ý. Sau 2 ngày sài thử mình cũng thấy khó chịu nên đã quay về 2.1. Ngoài ra còn khá nhiều app không tương thích không sài được :( nhưng Froyo mình thấy pin sài được lâu hơn. Chờ bản cook của a wildcat để up thôi.

happyghost2000

Em yêu Cyanogenmod . Phải chi bác Widcat có N1 ta . Mong bác mau có N1 .
Tối về up 5.0.7 hehehehe.
Cảm ơn Widcat

chicisco

nhanh nhanh nhé bác, tớ cũng đang cần bản cook của bác nữa

Chỉnh sửa cuối:

nthieu52

Tui up Rom lên Froyo rồi, chạy thấy bình thường, chỉ có phải cài lại các phần mềm hay dùng lên thôi. Froyo được cái chạy được Flash 10.1, trước đây ko có bực mình lém. Nhưng dù sao cũng thích Cyanogencuar của bác Widcat. Mong bác sớm cook cho anh em mừng.